หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมมันมีสัญญาลักษณ์ล๊อกอ่ะ...เปนแม  (อ่าน 3464 ครั้ง)
ทำไงดีอ่ะคัฟ
บอกด้วยๆ
ด่วนๆคัฟ
มันเปนสัญลักษณ์แม่กุญแจอ่ะคัฟ..ตรงท้ายกระจู๋ใหม่อ่ะคัฟ
ทำไงดีอ่ะคัฟ
บอกด้วย
แปลเป็นไทยด้วยครับ
ไม่ใช้ภาษาวิบัตินะ จะได้ถือเป็นการให้เกียรติสถานที่จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แปลสั้นๆได้ว่า

ทำไมกระจู๋ข้างล่างนี้ถึงถูกล็อค
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,16036.msg1258049.html#msg1258049

อ๋อ ขอบคุณครับ เจ๋ง

คำตอบคือ ไปอ่านกติกาครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านที่พิมพ์ แล้วดู อวตาร  ไอ้มืดหมี
ผมก้อแค่อยากเอามาให้ทุกคนผ่อนคลายอ่ะคัฟ
หึหึ!!!!!!!

แงงงงงงๆ
 (เหงื่อแตกพลั่ก)
ไม่เปรไรคัฟ

หน้าตาไม่น่าพิมพ์งุงินะครับ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้าตาดีครับ

ถ้าใช้ภาษาให้ถูก  จะหล่อขึ้นอีกเยอะเลย 

เค้าไม่ได้อยากหล่อครับ น้องดำ

ขอย้ำครับ

แปลเป็นไทยด้วยครับ
ไม่ใช้ภาษาวิบัตินะ จะได้ถือเป็นการให้เกียรติสถานที่จ้ะ

หน้า: [1]