หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าช่วงปิดเทอมทำไรกันบ้าง  (อ่าน 6232 ครั้ง)
เป็นครู ปิดเทอม---ก็ยังมา รร.(ครูอัตราจ้างนี่ เขาจิกหัวให้มา  ราชการไม่ต้องมาก้อด่ะ)
นั่งเล่นเน็ต ดูซีรี่ย์ วิ่งออกกำลัง กลางคืนขี่มอไซด์แอ่วหนุ่ม

ไร้สาระจริงๆ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ
อยากรู้จริงเหรอ เล่ายาวนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ว้าวๆ
โรงเรียนพี่แอนมีปิดเทอมด้วยเหรอครับตอนนี้  กรี๊ดดดดด
ที่ว่าเล่ายาวคือต้องย้อนไปสมัยเรียนมหาลัยน่ะ

เฮ้อ.. (ยกน้ำชาขึ้นจิบ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันคงจะนานแสนนานมาแล้วซินะครับ
เฮ้อ ...  ไหว้

จิบชาที่ชานบ้าน ดูต้นไม้ไหว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อยากรู้จริงเหรอ เล่ายาวนะ

อยากรู้จริงครับยาวก็บอกมาเถอะจะรออ่านครับ
นั่งอ่านหนังสือครับ เตรียมเรียนเทอม 2 ต่อไป

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 ฮือๆ~ ปิดเทอม ครูอย่างตูเตรียมของหัวฟู
ของหลอกเด็กสติ๊กเกอร์อะไรไม่รู้ สารพัดจะสรรหา
ต้องเตรียมมาไว้หลอกล่อเด็กตอนเปิดเทอม

สัปดาห์หน้าแล้ว ได้เวลาฮาเด็กๆ แล้ว ยิ้มน่ารัก

等着
ปิดเทอม มันมีด้วยเหรอ  ไม่ล่ะ
ปิดเทอม มันมีด้วยเหรอ  ไม่ล่ะ

เป็นอย่างนี้ไปได้ยังไง งั้นเหรอ
ตอนปิดเทอมไปผ่าตัดเล่นๆค่ะ
สนุกดี ผ่าสามหนแหนะ เกือบตายเลย  แป๊ะยิ้ม
ปิดเทอมใหญ่ ลำไส้ว้าวุ้น   น้องดำ
ฮือๆ~ ปิดเทอม ครูอย่างตูเตรียมของหัวฟู
ของหลอกเด็กสติ๊กเกอร์อะไรไม่รู้ สารพัดจะสรรหา
ต้องเตรียมมาไว้หลอกล่อเด็กตอนเปิดเทอม

สัปดาห์หน้าแล้ว ได้เวลาฮาเด็กๆ แล้ว ยิ้มน่ารัก

แล้ว.. พี่บิวบอกเด็กว่าเป็นครูหนุ่มหล่อ หรือครูสาวสวยครับ กรี๊ดดดดด

ลืมอีกอย่างครูปฐมวัยหรอครับถึงหาอะไรมาล่อเด็กนักเรียน
หน้า: 1 [2]