หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่งเน่ยยี่ 2 - ไปเที่ยวถ่ายรูปกัน  (อ่าน 39752 ครั้ง)
อยากไป  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อากาศดีเอามากๆ ฟ้าเปิดสุดๆ ..

โอ้เอ้ถ่ายมาสีซ้วยสวย..

กรี๊ดดดดด

ถ่ายแล้วเอามาดูมั่งสิครับ แหยะ

เจตนาคงเดิม

ไม่ได้อ่านเหรอครับ

เขาโพสรูปกันแล้วนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เหย.. คนหายไปไหนหมดคะ
เคยไปนะที่นี่ แต่ตอนนั้นคนเยอะมากเลย (เหงื่อแตกพลั่ก)

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
พอรู้ว่าผมจะไป ฟ้ายังเปิด คนยังต้องหลบทางให้

ให้รู้ซะมั่งว่าใครใหญ่  หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
แจ๋มเลยพี่

ฟ้าใสมากกกก อ๊าง~

พี่โอ้เอ้ ถ่าย RAW เหรอเนี๊ยะ  หยี
สีสดมากกก

// เห็นพี่โอ้เอ้เอาลงแล้ว
ลองดูบ้าง  อ๊าง~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2009, 20:10 น. โดย บิ๊กเล็ก » บันทึกการเข้า

ตัวคนเดียว :]
เอารูปมาดูมั่งเร้ววว  หยี

Today you , Tomorrow me.
รูปจากกล้องพี่โอ้เอ้สีโดดเด้งมาก  หยี หยี
กล้องบิ๊กก็สวยไปอีกแบบนะเนี่ย  เจ๋ง

สวยๆๆ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ผมเอารูปที่มุมไม่ซ้ำกันลงนะครับ
ส่วนใหญ่จะคล้ายๆเป็น แพทเทิร์นๆ

เงิน-ทอง ปิดลูกนิมิต อืมมมมห์

รูปนี้เล็งตรงรอยยิ้มครับ แต่ลืมเก็บแววตา ของเจ้าแม่กวนอิมครับ  ฮือๆ~ ไหว้

สุดท้าย
ขอขอบคุณ พี่โอ้เอ้ครับ  ไหว้

ตัวคนเดียว :]
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อืมมม...
ชอบรูปสอง  กรี๊ดดดดด

โอ้ว ชอบรูปรองสุดท้ายครับ  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8