หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่งเน่ยยี่ 2 - ไปเที่ยวถ่ายรูปกัน  (อ่าน 39781 ครั้ง)
 กร๊าก

ไปตอนเช้าซิครับคนโล่งงง  เกย์ออก

หลังสิบโมงคนจะเริ่มเยอะมาก ถ้าจำไม่ผิดบ่ายสามจะเป็นช่วงเณรเข้าแถวสวดมนต์ ถ้าแดดดี จะสวยมากๆฮะ เจ๋ง

สนใจนะ แต่กำลังเบื่อสถานที่ท่องเที่ยวคนแน่นๆ   ฮิ้ววว
 กรี๊ดดดดด มีคนชวนไปอยู่เลย
ไปกับใครดี  ฮ่าๆ ฮือๆ

ไปด้วยกันหมดเลยสิครับ หยี

ตัวคนเดียว :]
ช่วงนี้นนท์ฝนตกทุกวันเลยครับ  หน้ามึน
บ่ายๆ ถ้าแดดร้อน เดินเท้าเปล่าร้อนนะ (เคยไปแล้วเดินแบบเกือบวิ่ง)

แต่ถ้าแดดไม่ออก ฟ้าครึ้มขึ้นมา หลังคาแดงจะไม่เกิดนะ

บริเวณนั้นมีอะไรให้เที่ยวอีกนอกจากวัดมั้ยครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
บ้านเกดลดาไง อยู่บางบัวทอง

แถวนั้นก็มีวัดไทยใหญ่ๆสวยๆด้วยนะครับ แต่จำชื่ไม่ได้อะ

ผมไปบางบัวทองไม่ถูกครับ  หมีโหด~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ดูหน้านี้เลยพี่โก้ หมีโหด~

http://www.thaiweekender.com/index.php?option=com_content&task=view&id=57&Itemid=29&limit=1&limitstart=2

คนเยอะไม่กลัว เพราะเราก็เป็นคน แต่ถ้าผีเยอะนี่สิ  อู้ย..

แต่ฝนนี่น่ากลัวจริงๆ ไม่รู้ว่าจะตกมั้ย

เอาอย่างนี้แล้วกัน ใครที่จะไปมาคอยติดตามสะถานการณ์ฝนกันอีกที วันเสาร์ ว่ามันเป็นยังไง

เรื่องเวลา เอาเป็นช่วงเช้าแล้วกันเนอะ จะได้ไม่ร้อน
และเผื่อเรื่องฝนด้วย ถ้าฟ้าครึ้มก็ไม่ต้องออกมา ส่วนใหญ่ฝนมันตกเย็นๆ

เจอกันประมาณ 9 โมง ใครมาก่อนก็เดินเล่นถ่ายรูปไปก่อน

แต่ถ้าเช้าวันนั้น ฟ้ามืดครึ้ม มีแววว่าฝนตก ก็นอนต่อได้เลย  กร๊าก

ยังไงเดี๋ยววันอาทิตย์ตอนเช้า ผมจะมาอัปเดทอีกทีว่าผมออกไปรึเปล่า

กรี๊ดดดดด มีคนชวนไปอยู่เลย
ไปกับใครดี  ฮ่าๆ ฮือๆ

ไปทั้งคู่
มาเป็นแบบให้หน่อย  กรี๊ดดดดด

เกดบ้านใกล้ มาเล้ย ต้องเอาอาหารมาล่อมั้ย  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
แปดริ้วก็มีวัดจีน  แป่ว
แยากไปแต่ไกลแฮะ
ถ้าฝนตกล่ะก็ ตูจะฮาที่สุด
เพราะมาจากแปดริ้ว
 ง่ะ

ดูฟ้าตอนเช้าเลยพี่โก้ ถ้ามีวี่แววว่าจะตกก็นอนต่อ  หยี

แต่ถ้ากลัวหลง แวะมารับผมก่อนก็ได้นะ จะได้มีเพื่อนช่วยหลง  แป่ว

Today you , Tomorrow me.
แต่อาทิตย์นี้มันตกมา 4 วันแล้วนะตะเอง  หยี หยี

ไปด้วยครับ  ยิ้มน่ารัก
ไปถ่ายรูปกันจริงๆใช่มั๊ยครับ ไม่ได้ไปทำบุญนะ จะได้เตรียมตัวถูก  (อิอิ)
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8