หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่งเน่ยยี่ 2 - ไปเที่ยวถ่ายรูปกัน  (อ่าน 39766 ครั้ง)
หาแนวร่วมครับ ไปถ่ายรูปเล่นกัน
สถานที่คือ วัดบรมราชากาญจนาภิเษกอนุสรณ์ฯ
หรือเขาเรียกกัน วัดเล่งเน้ยยี่ 2 อยู่ที่บางบัวทองครับ

วันอาทิตย์นี้ 17 พ.ค. 52  สักบ่ายๆ จะได้ไม่ต้องรีบตื่น
มีใครสนใจมั่ง

มีรถเมล์ไปได้สองสายนะ 127 กับ 177

ลองดูรายละเอียดที่นี่ thaiweekender.com

การเดินทางอยู่หน้า 3

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2009, 22:09 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.
ไปปปปปปปป  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โอ้ววว ได้แนวร่วมแล้วหนึ่งคน  กรี๊ดดดดด

มีใครสนอีกเชิญครับ

เอว่างเปล่า พาน้องตามาด้วยดิ๊  แหยะ

อ่านตั้งกะพี่โอ้เอ้โพสแล้ว  เกย์ออก

ประมาณกี่โมง ถึงกี่โมงอะครับ

ใกล้ๆ บอกอีกทีเนอะ  ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคยไปมาแล้วครั้งหนึ่งค่ะ
กล้องป๊อกแป๊กถ่ายอาคารไม่มันเลย เพราะว่าทุกอย่างมันใหญ่เบิ้ม เก็บภาพก็ไม่หมด
แต่วัดสวย (แบบจีนๆ) มากๆ และงานเขาเนี้ยบจริง มูลค่าเท่าไหร่ก็ไม่รู้
รู้แต่ว่ามหาศาลแน่ๆ
 กรี๊ดดดดด

สักบ่ายโมง จะร้อนมั้ย หรือจะไปตอนเช้าเลย

แล้วแต่สะดวกนะ ลองเสนอมา

เสาร์-อาทิตย์ เปิดให้ชมตั้งแต่ 8.00 - 18.00 น.

ส่วนจะอยู่ช้านานแค่ไหน ก็แล้วแต่สะดวกอีกนั่นแหละ  (อิอิ)

แปะแผนที่จากกระปุก

ไปด้วยคน  กรี๊ดดดดด
ว่างทั้งวันอยู่แล้วครับ

หวังว่าฝนจะไม่ตกนะ
ขอแดดแรงๆ ฟ้าใสๆ  :หิว:
เรื่องฝนก็กลัวอยู่เหมือนกัน  อย่าตกเล้ย (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไปด้วยคนครับ ตอนนั้นสอบเสร็จแล้ว หยี

ตัวคนเดียว :]
ช่วงนี้ระวังอยู่ 2 อย่างนะครับ
1. ฝน
2. คน

โบว์บอกช่วงนี้คนเยอะมากๆ อู้ย..
แต่ถ้าไม่สนใจก็ไปกัน เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๊ายอยู่แถวบ้านเกดเลย แต่ไม่เคยไป ไปด้วยๆๆ (ถ้าฝนไม่ตก)  กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ได้นางแบบแล้ว  หยี

ตัวคนเดียว :]
เป็นแบบเฉย ๆ ไม่ถนัดนะ เพราะปกติถ่ายแต่ตอนกินอ่ะ  อ๊าง~

เกดไปเป็นนางแบบกินที่วัดเล่งเน่ยยี่ 2    (อิอิ)
พี่ป้าหน่อยไปมั้ยคะ  กรี๊ดดดดด

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8