หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่งเน่ยยี่ 2 - ไปเที่ยวถ่ายรูปกัน  (อ่าน 39780 ครั้ง)
เปลี่ยนเป็นตอนเช้าหรอ
ตอนตี 5.30 วัดเค้าจะเปิดยังอะครับ
จะได้ไปรอแสงตอนเช้าเลย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ข้อมูลจากในเว็บ เค้าเปิด 8 โมงครับ  ง่ะ

ไปทำไมตี 5 ยังไม่ตื่นเลยมั้ง  ไม่ล่ะ

ครับ สำหรับผมไปถ่ายรูปเฉยๆ ครับ ไม่ได้คิดจะทำบุญ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
เก็บแสงตอนพระอาทิตย์ขึ้นมันงามดีอ่ะครับ  กร๊าก

ตอนนั้นไป 7 โมงก็เปิดแล้วนะครับ

ไปไม่ได้แล้วครับ ขอโทษด้วย  ฮือๆ~

ไปด้วยครับ  ยิ้มน่ารัก
ไปถ่ายรูปกันจริงๆใช่มั๊ยครับ ไม่ได้ไปทำบุญนะ จะได้เตรียมตัวถูก  (อิอิ)

เหรอ เหลือบ
สายรายงานว่าเห็นสองสามีภรรยานั่งเอานิ้วก้อยยกช้างที่วัดพนัญเชิง กร๊าก

ตกลงนัด 9 โมงเช้าที่วัดใช่ไหมครับ กรี๊ดดดดด
(อ่านโพสต์แรกเห็นบอกว่าการเดินทางอยู่หน้า 3 งง)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า 3 ของลิงก์ที่ให้ไว้หน้าแรก  หมีโหด~

คิดได้ไง ว่าเป็นหน้า 3 ของกระทู้นี้   กร๊าก

ใช่ๆ 9 โมงนะครับ

แต่ ............

รอดูฟ้าฝนก่อน ตกกันติดๆ ทุกวันเลย
ยังไงตามสถานการณ์เรื่อยๆ ที่นี่นะ  ง่ะ

ฝนตกทุกวันเลยช่วงนี้ ฮือๆ~
พรุ่งนี้น่าจะเบาลงนะครับ ไอ้มืดหมี

พรุ่งนี้น่าจะเบาลงนะครับ ไอ้มืดหมี

ขอให้เป็นเช่นนั้น  ไหว้

ตกแล้วจ้า กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำไมวันนี้ยังไม่เจอฝนตก แต่ตอนนี้กำลังทำท่าจะตกแล้ว

ก็คาดว่าคืนนี้ฝนตกล่ะ

ส่วนพรุ่งนี้เช้าถ้าไม่ตก ก็คงจะออกไป
ยังไงก็ตอนเช้าลองมองดูฟ้าเอานะ
ถ้าวี่แววไม่ดีน่าจะตกเร็วไวก็นอนต่อ

ถ้าไม่มีแววว่าจะตกก็ออกมาได้

ยังไงเดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าอัปเดทอีกที

มาได้ก็มานะ มาไม่ได้ก็ไม่เป็นไร
ยังไงโทรมาถามกันได้

O8I 447 2856

โทรศัพท์รุ่นตูมันกดตัว O กับ I ตอนโทรออกไม่ได้ ฮือๆ~

โทรศัพท์รุ่นตูมันกดตัว O กับ I ตอนโทรออกไม่ได้ ฮือๆ~

เหมือนกันเลยค่ะ โทรหาโอ้เอ้ไม่ติดเลย หมีโหด~

//พูดงี้เขารู้หมดเลยว่ามั่ว กดไม่ได้ แต่โทรไม่ติด กร๊าก

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
ตีห้าแล้วเพิ่งเสร็จงาน
อากาศดีครับ จนน่าเสียดาย
เพราะยังไงตูคงตื่นไม่ทันไปงานนี้แน่ๆ

ขออภัยไว้ล่วงหน้าและย้อนหลังด้วยนะครับ ฮือๆ~

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8