หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20

ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์จีบสาว อ๊าว อ๊าว...  (อ่าน 81881 ครั้ง)
ที่ต้องเตรียมอุปกรณ์ไว้หลายๆอย่าง ก็เพราะจะได้จีบทีละหลายๆคนครับ น้องดำ

แบบนี้ก็ขอให้โสดทั้งชาติล่ะจ๊ะ    น้องดำ

เลวยั้นเงา
อย่างน้อยผมก็จีบเฉพาะคนโสดครับ ไม่ผิดศีล ไม่ผิดลูกผิดเมียใคร เหมือนที่ใครเคยทำกับผม (แอบระบาย)

ไหว้

ส่วนตัวคิดว่า ถ้าเราทำความรู้จักคนๆเดียว แล้วถ้าเกิดมีใครอีกคนชอบเราอยู่
คนๆนั้นเค้าก็ไม่มีทางจะเข้ามาหาเราได้เลย เพราะรู้ว่าเราทำความรู้จักคนอื่นอยู่
แต่ถ้าเราเปิดโอกาสให้ทุกคน มารู้จักกับเรา ก็จะลดความเสี่ยงที่จะเสียคนๆนั้นไปเยอะน่ะ

(จากใจจริง ของผู้ชายเจ้าชู้)

งั้นนุ๊กจะรู้ได้ไงว่าผู้หญิงคนที่นุ๊กจีบคือ ผู้หญิงโสด อย่างที่นุ๊กว่า   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
การเข้าไปจีบโดยตรง ด้วยตัวเอง
เป็นสิ่งที่ผมไม่เคยทำได้เลย ตั้งแต่จีบผู้หญิงมาครับ ฮือๆ~
เข้าทางเพื่อนเค้าตลอด ช่วงนั้นก็ถามเพื่อนเค้าเอาว่าเค้ามีแฟนยัง
จะเป็นการกรองได้ชั้นนึง พอได้คุยกับเค้าจริงๆจังๆแล้ว
ก็ถามเค้าไปตรงๆเลยครับ ว่ามีแฟนหรือยัง
ผมถามตรงๆแบบนี้จริงๆน่ะ

ถ้ามี ก็หยุดไว้ที่คนรู้จัก เพราะจีบไปก็ไม่ได้อะไร
ตัวเองจะถูกหาว่าแย่งแฟนคนอื่น ตัวผู้หญิงก็จะถูกหาว่าทิ้งชายคนนั้น

แต่ถ้าเค้ามี แล้วเกิดเค้าอยากคบกับเราจริงๆ (กรณีนี้เกิดขึ้นยากมาก ฮือๆ~)
คงได้แต่รอให้เค้าเลิกกันก่อนแหละครับ ทำอะไรไม่ได้จริงๆ

พี่เข้าใจเอ็ง    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
 ฮือๆ~ เข้าใจเหมือนกัน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก แล้วทำไมคนๆนั้นไม่เคยนึกได้น่ะ ว่าแฟนเก่าผมมีแฟนอยู่แล้ว

หัวเราะกลบเกลื่อน

ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

ผ่านๆประเด็นนั้นไปเถอะครับ ฮือๆ~

ที่ผ่านเป็นแค่อุปกรณ์จีบ เมื่อความเป็นไปได้ที่จะเป็นแฟนอยู่ที่ 0%
หรือพูดง่ายๆก็ เป็นแค่การทำความรู้จัก ยังไม่ได้เริ่มจีบเลยครับ

หลังจากนั้นแล้ว % ก็จะมาอยู่ที่ 1%-5% แล้วแต่ว่าฝ่ายนั้นเค้าปลื้มเราแค่ไหน

ต่อไปจะเป็นอุปกรณ์ หรือเหตุการณ์ต่างๆ ที่จะทำให้ % ไต่ระดับไปถึงร้อยได้ในที่สุด
ไว้จะมาโพสน่ะครับ ใครมีอะไรเสนอ ก็เชิญเลยครับ ช่วยๆกัน

ถือซะว่า เปิดโอกาสให้ผู้หญิง ได้มีโอกาสพบคนดีๆอย่างเรา หยี

อ๊าง~ ฮริ้ววว...

อุปกรณ์ต่อไปสำหรับผม

คือ ตุ๊กตากระต่ายสีดำครับ

ต้องไปหามาให้ได้ แล้วให้เป็นตัวแทนไว้  อ๊าง~

กร๊าก ครู

ผมเป็นผู้ชายครับ แล้วในรูปก็แฟนผมเองครับ

แต่ดูแทนกันได้ เค้าบอกว่าหน้าคล้ายกัน  อ๊าง~

แย่แล้ว
 เฮ้ย!?
สงสารเม้งอ่ะ
สงสาร...ที่คนทักว่าหน้าคล้ายพี่บิ๊ก

กร๊าก

ปล. "ปลื้ม"คนมีเจ้าของนี่ มันรู้สึกแย่จริงๆนะ...  ฮือๆ~
แต่ไม่เป็นไร ตอนนี้ยังนับว่า วางตัวถูกที่ถูกทางอยู่  เหลือบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2009, 21:01 น. โดย princekun » บันทึกการเข้า

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
ผมไม่ชอบจีบใครทีละหลายคน(ไม่เคยด้วย)
เพราะว่าจะตัดสินใจจีบใครแต่ละคนก็กลั่นกรองคิดพิจารณามาพอสมควรแล้ว
ต้องให้ชัวร์ระดับนึงว่า ณ ปัจจุบัน เค้าโสด  ถ้าให้ดีต้องรู้ด้วยว่าเค้าไม่ได้แอบปลื้มใครอยู่

ถามครับ.. จะจีบครูนิด ต้องใช้อุปกรณ์ไรมั่งครับ เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ถาด น้องดำ

อย่าลืมทำมุม 45 องศา  น้องดำ

ตัวคนเดียว :]
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20