หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์จีบสาว อ๊าว อ๊าว...  (อ่าน 81874 ครั้ง)
เปลี่ยนปุ๊บติดปั๊บ เราเป็นแฟนกันเลยเนอะ โอเค!

ว่าแต่.. หนูอายุเท่าไหร่แล้วอะคะ ครูกลัวพรากผู้เยาว์ - -'

ผมต้องฝ่าดงทีนเท่าไหร่ครับ ถึงไปเป็นแฟนครูหยกได้เนี่ย กร๊าก กร๊าก กร๊าก

23 เกย์ออก

ขอโทษนะ มุขแบบนี้อ้ะ

ชอบมากเลย  กรี๊ดดดดด

//อ่าว ทำไรผิดอีกแล้วเนี่ยะ ทำไม quote มาโล่งๆ อีกแล้วเนี่ยยย โวย
อ้างอิงมุขจมูกน่ะ _ _'

//ตอบเพิ่ม

23 เกย์ออก

เอ้า.. สาวๆ เชิญจ้ะ เขาบอกอายุละ ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ค. 2009, 01:29 น. โดย อภิวันดี.goodday » บันทึกการเข้า

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
ถ้าครูหยกอ้างอิง quote มันจะไม่มาด้วยครับ อ๊าง~

พกเหรียญบาทไว้ ให้เค้าชั่งน้ำหนัก

ถ้าเค้าน้ำหนักเพิ่ม ก็เพราะว่ามีใจเราเข้าไปอยู่แล้ว  ปลื้ม

กรี๊ดดดดด มุขนี้ ชอบ ชอบ...

quote ซ้อน quote มันจะไม่มาครับ

ขอโทษนะ
ชอบมากเลย  กรี๊ดดดดด

ครูหยกบอกชอบ หยี

ใช้ของเฉพาะหน้าครับ...
+ ความหน้าด้าน คุยมันไปเลย

อย่างที่ไปรับงาน ทำงานเป็น staff ของคอนเสิรท์ ใน ตจว. นี่

จะใช้ "แผ่นป้าย" เป็นอุปกรณ์ เบิกทางนะ

คือหน้าที่หลักๆของผมเนี่ย คือ... ยืนคุมบูธ ให้ลุกค้ามาเล่นเกม เปิดแผ่นป้ายจับคู่...

ซึ่งในบูธ จะมีพริ๊ตตี้ ยืนอยู่ 1 คน บูธข้างซ้ายกะ ขวา อีกด้านละคน... รวมเป็น 3 คนได้

ด้วยความที่อากาศร้อน...

เบื่ออยากคุยกะพริ๊ตตี้เล่นๆ ก็ หยิบป้ายออกมา ใช้เป็นพัด พัดลมให้สาวๆ แล้วถามเลยว่าร้อนมะ...

จากนั้นก็คุยยาว.......จนเลิกงาน
ทำงานมา 3 - 4 ครั้งละ พริ๊ตตี้ไม่เคยซ้ำหน้ากันซักกะที...
 กร๊าก

แต่อาทิตย์ล่าสุดมีเพิ่มมุข พก ทิชชู่ ไปด้วย ยื่นให้ ถามว่า เ็ช็ดหน้าหน่อยมะ ร้อนๆ...

ปล.
ไม่ต้องอิจฉานะ หาคนคุยเฉยๆ ไม่ได้จีบ
ชื่อไม่ถาม เบอร์ไม่ขอ ตามสูตร
 น้องดำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ค. 2009, 03:57 น. โดย princekun » บันทึกการเข้า

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
^
^
ร้ายจริงๆ ฮ่าๆ

ชื่อวินครับ :)
ปล.
ไม่ต้องอิจฉานะ หาคนคุยเฉยๆ ไม่ได้จีบ
ชื่อไม่ถาม เบอร์ไม่ขอ ตามสูตร
 น้องดำ

อ่อนจริง ๆ  แหยะ

เก่งแล้วโดนทิ้ง ตูเป็นไอ้อ่อนดีกว่า แหยะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เก่งแล้วโดนทิ้ง ตูเป็นไอ้อ่อนดีกว่า แหยะ

แต่กลัวจะอ่อนแล้วก็โดนทิ้งด้วยง่าดิ  กร๊าก

ก็ไม่ได้ชอบ ไม่ได้สนใจ จะขอมาทำไม๊...  ปลื้ม

(แถมอีกอย่าง คือ ส่วนมากถามจนรู้อายุแล้ว ปรากฏว่า ชีแก่กว่า... ไม่ผ่านๆ ข้ามไปๆ ชิ)

กร๊าก

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
ผมให้โอกาสทุกคนน่ะ น้องดำ

ผมชอบผู้หญิงอายุเยอะกว่านะครับ น้องดำ
ผมชอบผู้ชายอายุเยอะกว่านะครับ น้องดำ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
งั้นผมเด็กเกินไปที่จะรักใครครับ น้องดำ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 20