หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์จีบสาว อ๊าว อ๊าว...  (อ่าน 81847 ครั้ง)
แค่ 8 หน้า ได้สารพัดวิธีจีบสาวเยอะแยะเลย

แบบนี้ก็จีบสาวๆ ในบอร์ดไม่ได้ซิ  เพราะมันรู้มุกหมดแล้ว  กร๊าก

ใช้ความโสดเข้าจีบสาวครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สำหรับน้ำนะ  ยิ้มน่ารัก
ไม่ต้องมีอุปกรณ์ก็จีบได้นะ
คารมมันเป็นต่อจริงๆ เพราะไอ้คารมนี่หลงมานักต่อนัก

จริงๆ ถ้าผู้ชายไม่หล่อ ความมั่นมันก็ไม่มีแล้วครับ  ฮือๆ~

perfectionist
จริงๆ ถ้าผู้ชายไม่หล่อ ความมั่นมันก็ไม่มีแล้วครับ  ฮือๆ~

ฮือๆ~

Somewhere over the rainbow.
งั้นก็โสดต่อไปครับ

ถ้าตัวเองยังไม่มั่นใจ ก็ไปทำอะไรให้สาวมั่นใจเราไม่ได้ครับ  น้องดำ

มีความสุขอีกตั้งเยอะที่สงวนสิทธิ์เฉพาะคนโสดนะครับ  ฮิ้ววว

มีความสุขอีกตั้งเยอะที่สงวนสิทธิ์เฉพาะคนโสดนะครับ  ฮิ้ววว

คริคริ กินองุ่นไปเปรี้ยวไหม?

เอ้า ล้อเล่น

มีความสุขกับความโสดมานานแล้ว พอแล้ว เฟ้อ

等着
งั้นก็โสดต่อไปครับ

ถ้าตัวเองยังไม่มั่นใจ ก็ไปทำอะไรให้สาวมั่นใจเราไม่ได้ครับ  น้องดำ

ถูกต้องละคร้าบ..

ไม่รู้ดิน้องๆ พี่ว่ามันต้องมีอะไรสักอย่างที่มันเป็นเราอะ
เช่น ชีวิตนี้ทำอะไรไม่เข้าเรื่องสักอย่างเลย แต่เตะตะกร้อโคตรเก่งเลย
ก็เอาตรงนั้นมาเป็นจุดขายก็ได้

ก็เหมือนเราเป็นเซลล์อะครับ ยังไม่เห็นว่าสินค้าของตัวเองดีตรงไหน
แล้วจะไปโฆษณาขายใครเขาได้ละจ๊ะ
 อ๊าง~

จริงๆเรื่องมั่นใจก็เป็นแค่ส่วนหนึ่งครับ

ผมผ่านรักที่เลวร้ายมาก็ไม่น้อย

คิดว่าพอแล้วล่ะ ปวดหัวเรื่องอื่นดีกว่า

ผมเนี่ยแหละ ไม่หล่อ แต่มั่นใจ ก็เลยไม่โสด อืมมมมห์

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ไม่หล่อ  แถมไม่มีอะไรดีเด่น
มีความมั่นใจในรัก
แต่ชีวิตยังไม่มั่นคง

รักอย่างเดียวมันกินไม่ได้
ไม่ช่วยให้อิ่มท้อง
แล้วสาวไหนจะมอง

เมื่อเรารักตัวเอง เราจะเรียนรู้ที่จะรักคนอื่น  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เมื่อเรารักตัวเอง เราจะเรียนรู้ที่จะรักคนอื่น  เกย์ออก

หมีโหด~/

ถ้าโสดจงเรียนรู้ความโสดอย่างมีคุณค่านะเอ็ม
อย่าไปตีค่าความโสดว่ามันไม่ดีสิ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ยิ่งโสดนานเท่าไหร่ ก็ยิ่งเข้าใจคุณค่าของการมีใครซักคนที่เรารัก และรักเรามากขึ้นเท่านั้นครับ  ปลื้ม

ไม่จริงเสมอไปนะจ๊ะ

Somewhere over the rainbow.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 20