หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนอยู่ที่ไหนกันมั่งครับ?  (อ่าน 83702 ครั้ง)
อนุบาล : อนุบาลวัดชยาราม
ประถม : โรงเรียนวัดชยาราม
มัธยม : โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
มหาลัย : มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ (1 ปี)
           มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี

น้องดำผิวปาก
ตูบอกแล้วว่าอย่าไปนับว่าจบมากี่ปีแล้ว  ฮือๆ~

คารวะศิษย์พี่ลุง ไหว้

ของพี่ทันรุ่นที่มีภาคเช้าภาคบ่ายไหมครับ งง

Reading Learning & Sharing
คารวะศิษย์พี่ลุง ไหว้

ของพี่ทันรุ่นที่มีภาคเช้าภาคบ่ายไหมครับ งง

ไม่ทันนะ ตอนสมัยเรียนมีภาคเดียวเรียนทั้งวัน 16 ห้อง
ห้อง 16 เป็นแผนพละ (แม่งเตะบอลกันหลังห้อง
ตอนอาจารย์สอนด้วย  หมีโหด~ )
ตูอยู่ห้องเก้า แผนวิทย์คณิต-เกษตร

แต่ได้ยินว่ารุ่นถัดๆ ไปก็มีสองภาคแฮะ
แถมรับผู้หญิงมาเรียนด้วยอีกต่างหาก หมีโหด~

กำลังขึ้น ปี 5 คณะวิศวฯ ม.เชียงใหม่ครับ อ๊าง~
 ฮือๆ~ เฮ้อ ไม่จบซะที

//เอ๊ะ ต้องบอกตั้งแต่ประถม อนุบาลเลยอะเปล่าครับ?
ไปอ่านหน้าแรกใหม่ ต้องบอกหมดแฮะ กร๊าก

อะ เอาใหม่ครับ

อนุบาล: อนุบาลธารทิพย์ จ.แม่ฮ่องสอน แล้วมาต่ออีกทีที่ อนุบาลสายดรุณ เชียงใหม่
ประถม 1-3: มงฟอร์ต แผนกประถม จ. เชียงใหม่
ประถม 4-6: ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จ. เชียงใหม่
มัธยม 1-6: ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จ. เชียงใหม่

ฮือๆ~ ดูๆ แล้วไม่มีใครอยู่ รร. เดียวกะผมหรอก ยกเว้นยัยอุ๊
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ค. 2009, 03:39 น. โดย ☼ ก่อสตูดีอวย ☼ » บันทึกการเข้า

ฮือๆ~ อยากบอกนะ แต่มหาลัยนี่ไม่รู้จะเรียบเรียงยังไง  ฮือๆ~

กร๊าก ก็เอาผสมๆ กันละบอกทีเดียวซี่

กำลังขึ้น ปี 5 คณะวิศวฯ ม.เชียงใหม่ครับ อ๊าง~
 ฮือๆ~ เฮ้อ ไม่จบซะที

ว่าที่นักศึกษาปี5 เหมือนกันเหรอ  ฮ่าๆ ฮือๆ

ม.ปลาย รร.ลำปลายมาศ
ป.ตรี northbangkok college สาขา วิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะ เทคโนโลยีสารสนเทศ

ตอนนี้จบได้สองปีแล้วคร้าบ  เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
ฮือๆ~ อยากบอกนะ แต่มหาลัยนี่ไม่รู้จะเรียบเรียงยังไง  ฮือๆ~

อย่าไปเกร็งเบล ตูบอกหมดทุกมหาลัยเลย  ฮือๆ~

ไม่ทันนะ ตอนสมัยเรียนมีภาคเดียวเรียนทั้งวัน 16 ห้อง
ห้อง 16 เป็นแผนพละ (แม่งเตะบอลกันหลังห้อง
ตอนอาจารย์สอนด้วย  หมีโหด~ )
ตูอยู่ห้องเก้า แผนวิทย์คณิต-เกษตร

แต่ได้ยินว่ารุ่นถัดๆ ไปก็มีสองภาคแฮะ
แถมรับผู้หญิงมาเรียนด้วยอีกต่างหาก หมีโหด~

รับผู้หญิงไม่มีครับ

มีแต่ข่าวลือว่าจะรวมปทุมคงคากับสายน้ำผึ้ง ซึ่งมันเป็นไปไม่ได้หรอก

แต่ถ้าปทุมคงคาไปรวมกันแถวสายน้ำผึ้งหลังเลิกเรียน นั่นเรื่องปกติ  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
ตอนปิดเทอมผ่านหน้าโรงเรียนปทุมคงคาทุกวันเลยแหละ หมีโหด~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

เรียงมาเลย กร๊าก
จะได้เห็นความสุดยอด
เดี๋ยวนี้หลัดสูตรวิศวะฯ มันเปลี่ยนเป็น 5 ปีแล้วเหรอ น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ว่าที่นักศึกษาปี5 เหมือนกันเหรอ  ฮ่าๆ ฮือๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ/ เป็นว่าที่ ปี 6 เรียบร้อยเลยนะ ตูอะ

เดี๋ยวนี้หลัดสูตรวิศวะฯ มันเปลี่ยนเป็น 5 ปีแล้วเหรอ น้องดำ
6 ตะหาก พี่บวบ
5 ปีนี่เค้าจบก่อนหลักสูตรเชียวนะ

สมัยพี่ยัง 4 ปีครึ่งอยู่เลย
เดี๋ยวนี้เรียนกันพื้นฐานแน้น..แน่นเนอะ  อ๊าง~

สู้ๆ นะ จะกี่ปีก็ต้องจบให้ได้แหละ
 เจ๋ง

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12