หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนอยู่ที่ไหนกันมั่งครับ?  (อ่าน 83686 ครั้ง)
อนุบาล - ประถม 1     : โรงเรียนราชานุบาลน่าน
ประถม 2 - 6             : โรงเรียนอนุบาลแพร่
มัธยมต้น                  : โรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่
มัธยม 4 - 5              : โรงเรียนนารีรัตน์จังหวัดแพร่ (วิทย์ - คณิต)
ปวส.                       : สถาบันเทคโนโลยีราชมงคล วิทยาเขตภาคพายัพ เชียงใหม่ (อิเล็กทรอนิกส์)
                                (ตอนนี้เป็นมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพแล้ว)
ปริญญาตรี                : สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์ : เครื่องมือวัดและควบคุม)
                                (ตอนนี้เป็นมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือแล้ว)

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อนุบาล : กลับเพชรศึกษา จ.สงขลา
ประถม : กฤตศิลป์วิทยา
มัธยม : ปทุมคงคา
มหาวิทยาลัย : คณะวิทยาศาสตร์ สาขาฟิสิกส์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ปัจจุบันจบมาหลายปีแล้วครับ ยิ้มน่ารัก

อนุบาล อโศกวิทย์
ประถม เซนต์ดอมินิค
มัธยม ปทุมคงคา
มหาลัย ป.ตรี  Computer Science มหิดล

ปัจจุบันกำลังเรียน ป.โท Computer system & Networking ที่ U of Greenwich

ปทุมคงคารุ่นไหนครับ

Reading Learning & Sharing
ติดแล้วค่ะ ม.บูรพา  คริคริ

คณะไหนเหรอน้ำ

เพิ่งติด จุฬาครับ แหะๆ

อนุบาล : ร.ร.อนุบาลสี่พี่น้อง :)
ประถม - มัธยม : ร.ร.คริสต์ธรรมศึกษา
ปัจจุบัน : นิเทศศิลป์ (Commde) จุฬา ครับ

อ้าววววว น้องคณะนี่หน่า คอมดี ที่เพิ่งเปิดใช่มั้ย
เปิดเทอมเจอกัน  กรี๊ดดดดด

เจอกันครับ ฮ่าๆๆ

ดู multiply พี่แล้ว งานสวยสุดๆไปเลย :)

ชื่อวินครับ :)
เจอกันครับ ฮ่าๆๆ

ดู multiply พี่แล้ว งานสวยสุดๆไปเลย :)

ไม่ใช่แค่งาน  เกย์ออก

แล้วอะไรหละครับ ฮ่าๆๆๆ

ชื่อวินครับ :)
ปทุมคงคารุ่นไหนครับ

ถามด้วย ผมรุ่นน้องตาหนุ่มปีนึง  กร๊าก/

Today you , Tomorrow me.
กรี๊ดดดดด น้องร่วมสถาบันทั้งสองง

จารย์เกศรุ่นไหนครับ กรี๊ดดดดด

อนุบาลถึงประถม     : รร. ราชินีบน (อย่างที่คิดนั่นแหละ โรงเรียนหญิงล้วนครับ แต่ผมเด็กเส้น  อืมมมมห์)
มัธยมต้นและปลาย  : รร. เซนต์จอห์น สายสามัญ
ป.ตรี                    : คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ม. ศิลปากร

เป็นพี่ไอเจ้าแอน 1 ปี และ จบปีที่เจ้าบวบมันเพิ่งเข้า  อืมมมมห์

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
อนุบาลถึงประถม     : รร. ราชินีบน (อย่างที่คิดนั่นแหละ โรงเรียนหญิงล้วนครับ แต่ผมเด็กเส้น  อืมมมมห์)
มัธยมต้นและปลาย  : รร. เซนต์จอห์น สายสามัญ
ป.ตรี                    : คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ม. ศิลปากร

เป็นพี่ไอเจ้าแอน 1 ปี และ จบปีที่เจ้าบวบมันเพิ่งเข้า  อืมมมมห์
ภูมิใจในความแก่ อืมมมมห์

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ถ้าบวบคิดว่าตัวเองแก่ พี่ก็โคตรแก่
แต่ถ้าบวบคิดว่าตัวเองยังเด็ก พี่ก็ยังวัยรุ่นๆนะ  กร๊าก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ถ้าบวบคิดว่าตัวเองแก่ พี่ก็โคตรแก่
แต่ถ้าบวบคิดว่าตัวเองยังเด็ก พี่ก็ยังแก่นะ  กร๊าก

ประถม: โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก จ.นราธิวาส
มัธยม: โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี รุ่น 33 (ม.ต้น) / 36 (ม.ปลาย)
ป.ตรี: คณะเทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม สาขาวิศวกรรมซอฟต์แวร์ ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต (รุ่น 2 รหัส 49xx)

จารย์เกศรุ่นไหนครับ กรี๊ดดดดด

นั่นสิ หน้ามึน

เตรียม น่าจะรุ่น 61 นะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12