หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนอยู่ที่ไหนกันมั่งครับ?  (อ่าน 83718 ครั้ง)
บางทีก็ไม่รู้นะว่าคนในฟอนต์ก็กำลังเรียนสถาบันเดียวกับเราเลย
ไม่นานมานี่ก็พึ่งรู้ว่ามีพี่คนนึงในฟอนต์เป็นพี่คณะนี่เอง

ขอสำรวจนะครับ อ๊าง~
เอาที่เรียนผ่านมาทุกระดับชั้นเลย
ถึงปัจจุบัน
จบแล้วบอกด้วยนะครับ อ๊าง~

ขอบแบบละเอียดหน่อยนะครับ เช่น สวนกุหลาบนนท์ เตรียมพัฒ มธ.ศูนย์ลำปาง มน.พะเยา จุฬาน่าน ธรรมศาสตร์ท่าพระจันทร์

เอ่อขอชื่อด้วยครับ บางคนไม่รู้ชื่อ ฮ่าๆ ฮือๆ

ส่วนข้างล่างนี่เป็น โรงเรียนปัจจุบันนะครับ อยากรู้เพิ่มคลิกเอา
อัพเดตถึงโพสนี้

วัยใส

เซนต์โยเซฟ
1. จานวี

เตรียม
1. ต๊อป
2. เกรียนเทพบอส

เตรียมน้อม
1. เคน

อัสสัม ธน
1. แมค

มหิดล
1. อ.เร่

สาธิต มช.
1. นานา

สกลราชวิทยานุกูล
1. ป๊อบ

วัยเกือบใส

ราชภัฏสุรินทร์
1. eMz

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ วิทยาเขตเทคนิคกรุงเทพ
1. REROYD

ธรรมศาสตร์
1. เต่า

ธรรมศาสตร์(ท่าพระจันทร์)
1. บิ๊กเล็ก

ลาดกระบัง
1. อ.เกศ
2. เจี้ยม

ธุรกิจบัณฑิตย์
1. ชาร์ป(พี่ชาร์ปยังไม่จบใช่ป่ะ?)

จุฬา
1. ณัฏ
2. เบล
3. วิน

ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
1. โส-เล้ง

ม.ขอนแก่น
1. บิ๊กต้า

บางมด
1. เบียร์
2. ธัญ
3. เพชร

ราชภัฎสวนดุสิต
1. ฉึ่ง

เทคโนโลยีสุรนารี
1. นุ้ก

ม.บู
1. น้ำ
2. อ๊อฟ

ราม
1. ปริ๊นซ์

ม.พายัพ
1. ต่อ

ม.สงขลานครินทร์
1. ไอซ์
2. โอม

ม.เชียงใหม่
1. ก่อ

เกษตรศรีราชา
1. ตี๊ก

เด็กส่งออก
1. เบียร์(U of Regina)
2. ณต(U of Greenwich)

จบแล้ว(มั้ง)คนจบแล้วขอรวมนะครับ เพราะติดต่อในมหาลัยไม่ได้แล้ว

1. ตูน
1. จักรี
2. นัด
3. ส้ม
4. กวาง
5. ออย
6. เอ
7. แสนชื่น
8. บิ๊ก
9. บวบ
10. นก
11. สฟิงซ์
12. หนุ่ม
13. โอ
14. แอ้
15. เจน
16. ชู
17. อ๊อด
18. ตอ
19. อิ่ม
20. หน่อย
21. กำนัน

ข้อมูลผิด จมล มาบอกได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2009, 08:35 น. โดย ☼Nuttiieees☼ » บันทึกการเข้า

เรียนอยู่เซนต์โยเซฟ
สีลมค่ะ ยิ้มน่ารัก

(โผล่มาจากไหน 555)
เรดาห์ของวี ยิ้มน่ารักกระดิกแล้ว ง่ะ

อยู่เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้าครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จานวี ยิ้มน่ารัก
บุคคลในตำนาน กรี๊ดดดดด

ตำนงจำนานบ้าอะไร เขิลหมดแล้ว  คริคริ

พี่เคน นี่ก็โผล่มาจากไหน 555
อยู่ อัสสัมชัญธนบุรี ครับ กร๊าก

พี่เคน นี่ก็โผล่มาจากไหน 555

เค้าออกจะปั่นบ่อยจะตายไป
จานวีในตำนาน
มาปั่นฟoนต์ไม่ทันยุคจานวีรุ่งเรือง  ฮิ้ววว

//

ว่าที่นักศึกษาปี 5
มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
โปรแกรมวิชาคอมพิวเตอร์
สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ

โหย ยุคสมัยวีรุ่งเรือง 555

เค้าออกจะปั่นบ่อยจะตายไป
อ่าวหรอ
ไม่ได้มาปั่นนาน ตกข่าว  ฮือๆ~
งั้นก็มาปั่นบ่อยๆสิ คริคริ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตูน

อนุบาล-ม.3 :โรงเรียนโยนออฟอาร์ค (St.Joan of Arc School)
ปวช.-ปริญญาตรี : ม.ราชมงคล วิทยาเขต พณิชยการพระนคร / คณะบริหารธุรกิจ เอกการตลาด
ปริญญาโท : ม.ราม / MBA - เอกการตลาด

จบด้วยประการละฉะนี้จ๊ะ

** แก้ไข เพิ่มคณะ/สาขาวิชา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ค. 2009, 22:11 น. โดย ❤ ตูน ❤ » บันทึกการเข้า

ปอเด็กเล็ก-ป.6 : โรงเรียนบ้านบึงไทย
ม.1-ม.6 : โรงเรียนโชคชัยสามัคคี
ปริญญาตรี : มหาวิทยาลัย ราชภัฎวไลอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โค้ด:
[url=http://www.f0nt.com/forum/index.php?action=profile;u=1543]REROYD[/url]

อนุบาล : โรงเรียนวัดดาวคนอง

ประถม : โรงเรียนวัดดาวคนอง

มัธยมต้น : โรงเรียนมัธยมวัดดาวคนอง

มัธยมปลาย : โรงเรียนมัธยมวัดดาวคนอง

มหาวิทยาลัย : คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ วิทยาเขตเทคนิคกรุงเทพ

กำลังจะขึ้นปี 3 แล้ว ... เร็วเนาะ  หมีโหด~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ค. 2009, 21:45 น. โดย REROYD » บันทึกการเข้า

อ.1 - อ.3 อนุบาลโชคชัย
ป.1 - ม.6 อัสสัมชัญ สมุทรปราการ
ปี 1 - ปี 4 คณะเทคโยโลยีสารสนเทศ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง

ปลื้ม

Somewhere over the rainbow.
ม. โรงเรียนสุราษฎร์ธานี
มหาลัย. ธรรมศาสตร์ (ท่าพระจันทร์)

ตัวคนเดียว :]
เรียนอยู่มหิดลวิทยานุสรณ์
ศาลายาครับ ยิ้มน่ารัก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 12