หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวดในบ้าน  (อ่าน 30699 ครั้ง)
ยังไม่มีส่ง  แต่อยากแสดงความคิดเห็น  ฮิ้ววว

ผมชอบรูปนี้นะ  จากภาพบนจอคอมฯ ซึ่งผมคิดว่ามันดึงสเปซมากไป
ถ้าเปลี่ยนเป็นภาพจากหนังสือนิตยสารมาวางซ้อนโชว์แค่รูปกล้องจะแหล่มเลย  หยี

ไหว้

วางบนเรียงเบอร์ด้วยคงเด็ด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เดี๋ยววันที่ 16 คงได้เปลี่ยนรูป  ฮือๆ~

ไหว้
ผมว่าเจ๋งแล้วนะครับ เหมือนเป็นเส้นสายตาเนื้อเรื่อง (เส้นสายตา + ตัวเดินเนื้อเรื่อง กร๊าก)

ตัวละล้านรึเปล่าครับนั่น ฮือๆ~

เฉียดๆ น่ะ อู๋
แต่ถ้าซื้อเลนส์เพิ่มอีกสักตัวสองตัว
อีกอย่าง
ดูท่่าแล้วพี่เต้ยอาจจะต้องซื้อ HTS adapter เพิ่มอีก
ล้านนึงคงไม่พอแล้วล่ะ  หมีโหด~
 กร๊าก

ไปเจอไอ้เด็กนรก joey lawrence เมพตั้งแต่เด็ก ตอนนี้มันใช้ phaseone แล้วครับ เอือม อี๋~ 

ถ้าสงสัยว่าเขาคือใคร เขาคือเด็กที่ถ่ายโปสเตอร์ ทไวไลท์...  อายุน่าจะยี่สิบต้นๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2009, 20:57 น. โดย อู๋ » บันทึกการเข้า

ถ่ายโคตรเมพเลยเด็กนั้น  ฮือๆ~

แหม งานบักเต้ย เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เลขที่ออก..

411 อืมมมมห์

อ่าวจริงดิ  ฮือๆ~

อนาคตน้อยๆ....คงจะหมดแล้วละ
ใกล้แล้วนะครับ ส่งกันเยอะๆนะค้าบบ ฮือๆ~ กรี๊ดดดดด

ไปเจอไอ้เด็กนรก joey lawrence เมพตั้งแต่เด็ก ตอนนี้มันใช้ phaseone แล้วครับ เอือม อี๋~ 

ถ้าสงสัยว่าเขาคือใคร เขาคือเด็กที่ถ่ายโปสเตอร์ ทไวไลท์...  อายุน่าจะยี่สิบต้นๆ
ไปคุ้ย กก หาเว็บของเค้าเจอ แถมมีสอนเทคนิค PS ด้วย
ยังไม่ไ่ด้กดเข้าไปดุละเอียดๆเลย แต่เอามาแปะไว้ที่นี่ก่อน เผื่อมีคนสนใจ  อ๊าง~
http://tutorial.joeyl.com/
ผมมีแผ่นสอนนะครับ  ไอ้มืดหมี / ใครอยากยืม จมล มาได้ครับ สอนนิดหน่อยไม่เยอะมาก (อิอิ)

โพสรูปไงอ่ะ

จากคนกำลังเก่ง

เจตนาคงเดิม

อนาคตคือการก้าวเดินไปข้างหน้าอย่างไม่มีการถอยหลังกลับ

หมดมุขแว้ว  ฮือๆ~

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7