หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวดในบ้าน  (อ่าน 30682 ครั้ง)
RS

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อาร์สยาม

แปะรอดู่วย

หือ? คุณถลอกเบื่อโอลี่ อีห้าร้อยแล้วหรือครับ แล้วจะไปเล่นค่ายไหนครับ ?
พี่ถลอกไม่ได้เบื่อหรอกค่ะพี่โอ  กร๊าก
แต่มีความจำเป็นต้องเปลี่ยนน่ะค่ะ   อ๊าง~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
โจทย์ยากมาก  โวย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อาร์สยาม

มีอะไรเหรอขม

อ่าวใครไม่ดู ดงผู้ดี งงเลย
วันนี้ตอนอวสานแล้วนะ อย่าลืมติดตามชม
ไม่ได้ดู  แต่ไม่งง  เพราะฟังคนอื่นเค้าเล่าเอา  กร๊าก

นี่คืออนาคตของผมครับ

หวังปฎิทินไม่รู้จะได้ป่าว

ตามเดิมครับกล้องไม่มี แต่ใจรัก กร๊าก

by N73

dekzar@hotmail.com
แปะ ดูด้วย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อ่า มีส่งมาแล้ว 1 รูป

+ ให้คนส่งคนแรก

บวกด้วยครับ  เจ๋ง

บวกฮะ

ใครที่ส่งประกวดมาแล้ว
ก็ขอแปะเป็นหมายเลขไว้เลยละกันนะครับ
อย่างอันบนนั่นขอให้เป็น V1 และรายต่อไปก็ V2..3..4

เผื่อจะโหวตผ่าน SMS กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ่ายมาแล้วลืมครับ ที่ออฟฟิศใหม่
ย้ายกลับมาอยู่แบบโฮมออฟฟิศครับ เนื่องจากไม่มีความจำเป็นที่จะต้องไปเช่าออฟฟิศบนตึกอยู่
(เป็นเอเจนซี่เฮ้าท์ทำงานส่งบริษัทแม่อีกที เลยไม่ได้ต้อนรับลูกค้า)

Future V.2

สำหรับคำว่า Future ในรูป
หมายถึงให้ทั้ง อนาคตที่เป็นปัจจุบันอยู่ ณ ตอนนี้
และสามารถหมายถึงอนาคตที่เติบโตมากกว่านี้ครับ

ป.ล. รูปถ่ายตอนไฟดับทั้งออฟฟิศครับ เร่ง iso ไป 800 กันเลยทีเดียว เจตนาให้เอียงนิดๆ ครับ ไหว้
 ไหว้

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7