หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวดในบ้าน  (อ่าน 30705 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด ว๊าววๆๆ มารอชมครับ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

DiggityDaw aka วัวโหดด
เดี๋ยวช่วยสนับสนุนของรางวัลค่ะ  กรี๊ดดดดด
เพิ่งรู้ว่าชอบแบบนี้ น้องดำ

ฮ่าๆ ฮือๆ ไม่ใช่แล้ว

ตัวคนเดียว :]
ไม่ทันแล้วบิ๊ก  น้องดำ

ฮือๆ~

ว้าว.. รางวัลจากไต้หวันและญี่ปุ่น  อ๊าง~

เย้! ร่วมด้วย แปะไว้ก่อน

เห็นคำว่าปฏิทินๆแล้วนึกถึงปฏิทินในห้องครัวบ้านโบว์เลย จาเอาอันนั้นอะ
ไม่มีค้าบ เหวอ

3. เป็นภาพที่มาจากการกดชัทเตอร์ครั้งเดียว ปรับสี ความสว่างได้ แต่ห้ามตัดแปะ

หมายความว่าห้าม รีทัชทุกอย่างผ่าน ps กับ crop ใช่ไหมครับ
ส่วนปรับสี ความสว่างนี่หมายถึงในตัวกล้องได้อย่างเดียว หรือว่าจากซอฟแวร์อื่นได้ครับ
ลบฝุ่น แก้เอียงได้ครับ ปรับใน photoshop ได้ครับ แค่ห้ามเอารูปอื่นมาตัดแปะพอครับ

ก็คือ เป็นการกดชัตเตอร์เพียงครั้งเดียว
ไม่ใช่้ เอาหลายๆ ภาพมารวมกัน ใช่มั้ยครับ  หยี

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ส่งด้วยยยยยย

ก็คือ เป็นการกดชัตเตอร์เพียงครั้งเดียว
ไม่ใช่้ เอาหลายๆ ภาพมารวมกัน ใช่มั้ยครับ  หยี

ใช่ครับ  เจ๋ง

ขอเก็บตังค์ซื้อกล้องใหม่ก่อนนะ เดี๊ยวส่งด้วย  กรี๊ดดดดด

กาก
 หือ? คุณถลอกเบื่อโอลี่ อีห้าร้อยแล้วหรือครับ แล้วจะไปเล่นค่ายไหนครับ ?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7