หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูป พ.ค. 52 - ความสุข  (อ่าน 26985 ครั้ง)
รูปพี่แอนนี่  กร๊าก
ส่วนรูปเหม่ง ได้อาบน้ำท่ามกลางธรรมชาติด้วย  หยี

เค้าก็ถ่ายไว้นะ แต่แอนลบไปแล้ว  ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก้ากกกกกกกกก เอาจิงด้วย กร๊าก

ความสุขยามบ่ายของดช.เหม่ง  อ๊าง~

รูปล่างกลางนี่นะ.. สุขขีมากๆ เหมือนอาเสี่ยลงอ่างเลยเหม่งจ๋า   อ๊าง~

ส่วนไอ้หมากะทินั่นมันสุขมากเลยใช่ไหม ภาพเหมือนจะส่งเสียงแบบว่า
อ๊า~~~

เดี๋ยวเดือนนี้แอ้หามาส่งมั่ง เพราะว่าโจทย์ค่อยเข้าทางหน่อยค่ะ
 กรี๊ดดดดด

อ๊าง~ เด็กหนุ่ม ฟันหลอด้วย

等着

ชื่อภาพ "สุขของแม่"

Somewhere over the rainbow.
ลูกก็สุขด้วย  หยี

คนขับรถไฟ สูบ *** นั่งยื้มเลย
ขอส่งด้วยคนครับ ไหว้

มุมปากพระพุทธรูปท่านยิ้ม

ผมเห็น ก็เลยมีความสุขไปด้วย อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
 ไหว้ สวยมากครับ

Somewhere over the rainbow.
+ บิ๊กนะ ชอบๆ  เจ๋ง

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

ชื่อภาพ "สุขของแม่"

350D+KIT ไม่ธรรมดาเลยครับ  เจ๋ง
บิ๊กเจ๋งมาก  กรี๊ดดดดด

ไล่บวกทุกท่านครับ  อ๊าง~

ตัวคนเดียว :]
ของบิ๊ก ถ้าไม่มีชื่อภาพอาจจะแป๊กได้
แต่อ่านชื่อภาพแล้วมีความสุขไปด้วยอีกคนนึงครับ  เจ๋ง
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6