หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10

ผู้เขียน หัวข้อ: FST รับสมัครนักเตะและเจ้าหน้าที่หลาย  (อ่าน 62849 ครั้ง)
ลงชื่อ 1 คนครับ ปลื้ม

Reading Learning & Sharing
อยากเตะด้วยจังแต่อยู่ไกล
นับคนเตะได้ไม่ถึงครึ่งทีมเล้ย แหยะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้

เจี้ยมแยกร่างสิ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
แยกร่างแล้วจะไปเตะยังไง ฮือๆ~

นี่ถ้าผมอยู่กรุงเทพแล้วไปกันได้ซักสิบคนนี่
ผมไปด้วยแล้ววววว เกรียน

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้

ชื่อ   มรกต   
นามสกุล เหล่าประเสริฐ
ตำแหน่งที่ถนัด กลาง หลัง
เบอร์ที่อยากได้ 16
คติประจำใจ ทุกระดับประทับใจ
คิดอย่างไงถึงสมัครมา คิดว่าเล่นบอลพอได้จ้า
ยินดีตอนรับครับ ตอนรับไปก่อนเดี๋ยวค่อยว่ากัน ฮ่าๆ 

ว่ากันนะอย่าว่ากรี เกรียน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 เกรียน

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เมื่อไหร่จะได้เตะน๊อ  เกย์ออก

กำลังโหลดข้อมูล .....
เมื่อวานผมก็พึ่งคุยกับนังบิ๊ก อยู่เหมือนกัน  เศร้า
 กรี๊ดดดดด  เตะกันๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนนี้รอจนน่องย้อยแล้วครับ  เกรียน

ตัวคนเดียว :]
อย่าว่าแต่น่องเลยครับ พุงก็ไปแล้วเหมือนกัน  ฮ่าๆ ฮือๆ

อยากเตะก็นัดจริงจังกันเลยครับ รอเตะอยู่เหมือนกัน

เตะบอลเหรอครับ  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10