หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: FST รับสมัครนักเตะและเจ้าหน้าที่หลาย  (อ่าน 62854 ครั้ง)
สวัสดีพี่ๆ เเละเพื่อนๆทุกท่านครับ ห่างหายไปนาน
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

เจี๊ยมใกล้จบยัง

จากพี่ต้นตาล เกย์ออก เกย์แอบ

เพิ่งเข้ามาเห็น
สวัสดีคร้าบบบบบบบ
ผมจบละพี่ ลันล้า

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้าหนาวแล้ว ขอสักแม็ท

จัดเลยๆ  เกย์ออก

อย่าลืมชวนผมนะ  เกย์ออก

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
การรอคอยอันนานแสนนาน เมื่อไหร่จะได้เตะบอลกับพี่ๆอีกครับ คิดถึงพี่ๆฟอนต์ทุกท่านมากๆ จัดเร็วๆนะครับ  ไหว้

콧대가 당신을 사랑
รอไปยาวๆ

กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เพิ่งมาครับ แต่อยากเตะบอลด้วย

ไม่ทราบว่าจะพอได้มั้ยครับ

เตะไม่เก่ง แต่ใจรักที่จะเล่นอะครับ

หยี
เตะได้ครับ
ยินดีต้อนรับนักเตะทุกระดับ

แต่ไม่รู้จะเตะกันเมื่อไหร่นะครับ กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
แกนนำรุ่นใหม่ จัดหน่อยสิ

แล้วแกนนำรุ่นเก่าล่ะพี่   แหยะ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
ระจัน วางมือ ถ้าว่างจะไปแจมครับ
เหลือ จักรี คาดว่างานจะเยอะ

อยากเล่นอยู่เหมือนกันนะครับแต่ผมอยู่ไกล  โคราชนู่น
บอล FST จุดกระแสไม่ติดแล้วจริงๆ

ผมยังเชื่อว่าติดนะ ถ้าว่างตรงๆกัน

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10