หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: FST รับสมัครนักเตะและเจ้าหน้าที่หลาย  (อ่าน 62859 ครั้ง)

สมัครด้วยครับ

ชื่อ : เอ
ตำแหน่ง : ได้หมดยกเว้นผู้รักษาประตู   กร๊าก
เบอร์ : 11
คติประจำใจ : บอลแพ้ไม่ว่า หน้าห้ามเละ
คิดอย่างไรถึงมาสมัคร : อยาไปเดินแบบ

เดี๋ยวผมขอตำแหน่งประกบคนนี้นะครับ

เอาแบบ Aggressive Man Mark ไปเลย หื่น

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ช่วงนี้จักรีว่างแล้วเหรอ ลันล้า

ชื่อ : บอล

ตำแหน่ง : หลัง + กลาง + หน้า

เบอร์  : 22

คติประจำใจ : ไกลแค่ไหน ฉันก็จะมา  ลั้น..ลา.. ลันล้า

คิดอย่างไรถึงมาสมัคร : ติดใจผู้จัดการทีม  เกย์ออก

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----

ชื่อ :ประเสริฐพร (ฟลุ๊ค)
นามสกุล : จิรชูสกุล
ตำแหน่ง : ปีกซ้ายหงายตึง กองหน้าซ้ายบ่ายเบี่ยง   
เบอร์ 35 : สีชมพู
คติประจำใจ : เล่นให้สนุก ถ้าฟลุ๊คอย่าบอกใครเค้า 
คิดอย่างไรถึงมาสมัคร : อยากเตะบอลแบบเด็กฟอนต์

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

1. รูป
         2. ชื่อ              ไกรนุ           
         3. นามสกุล          บุญเลิศ
         4. ตำแหน่งที่ถนัด      กองกลางทั้งหมด
         5. เบอร์ที่อยากได้ หรือมีอยู่แล้ว หรือโดนยัดเยียดให้     32
         6. คติประจำใจ                    เตะแล้วสบายใจ
         7. คิดอย่างไงถึงสมัครม        ผมอยากเตะบอล

อยากเก่งเหมือนสาวกทุกคน
ยินดีตอนรับครับพี่

เดี่ยวมีนัดเตะเมื่อไร จะร่อน จมล.ไปหาครับผม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เมื่อไหร่จะเตะบอลกันอีกหละเนี้ย เงียบไปเลย  เศร้า

콧대가 당신을 사랑
เมื่อไหร่จะเตะบอลกันอีกหละเนี้ย เงียบไปเลย  เศร้า

คาดว่าอีกนาน

กัปปิตัน ได้ข่าวว่า โลกสีชมพู
ผู้อาวุโส ไม่ว่าง
สมาชิกท่านอื่น
ไม่รู้แฮะ

โหย กัปตัน อินเลิฟ  ยิ้มน่ารัก

콧대가 당신을 사랑

ชื่อ รุ้ง เพื่อน เรียก มล

ตำแหน่ง  กองเชียร์

คติประจำใจ ไม่มีอ่ะ

คิดอย่างไรถึงได้มาสมัคร : เอาเสื้อกองเชียร์ไป ไปเชียร์แค่ครั้งเดียวก็เลยต้องใส่ให้คุ้มหน่อย  ยิ้มน่ารัก

รุ้งปาย เค้าก็ปายยยย กึ๋ยๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กองเชียร์สวยสะบัดแบบนี้
ไม่นัดเตะกันหน่อยเหรอ

เราไม่ได้เตะบอลกันนานมากแล้วนะครับ
นึกถึงสมัยก่อนๆ ที่เราท้าแข้งหลายต่อหลายทีม
เล่นด้วยใจ

จำได้ไหม

ตีนใหม่หัดเตะ

ชมพู - ขาว เราไม่เคยท้อ ไปเตะบอลกันเถอะครับ   เจ๋ง

หื่น

กินรอบวง
เราไม่ได้เตะบอลกันนานมากแล้วนะครับ
นึกถึงสมัยก่อนๆ ที่เราท้าแข้งหลายต่อหลายทีม
เล่นด้วยใจ

จำได้ไหม

ตีนใหม่หัดเตะ

ชมพู - ขาว เราไม่เคยท้อ ไปเตะบอลกันเถอะครับ   เจ๋ง

หื่น

แต่งตั้งให้เป็นเจ้าภาพเลย จัดมาๆๆ ยิ้มน่ารัก

น้องรุ้ง น้องเดือนมาเชียรแบบนี้  ผมยกเลิก งาน หมดเลย เดี่ยวเตรียมตัวคืนสนามแล้วเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10