หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: FST รับสมัครนักเตะและเจ้าหน้าที่หลาย  (อ่าน 62864 ครั้ง)
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ
  รอสดี บาลา จะให้เรียกว่าอะไรดีครับ  ซัยรี่,ดีหรือรสดี

และ สวัสดีครับคุณแมน

ชื่อ : กิตติพันธ์  กติยา (แมน)
ตำแหน่ง : ตั้งแต่กองกลางไปถึงกองหน้าเล่นได้หมด 
เบอร์ : 4
คติประจำใจ : บอลไทยไปมวยโลก กร๊าก
เหตุผล : หงส์แดงอยู่ในใจ บอลไทยไม่ได้ไปบอลโลก(ซักที) ไม่ล่ะ

รบกวนอีกนิดนึงนะครับ

อ่านกติกา
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html

แนะนำตัวอย่างเป็นทางการ
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.0.html

ยุ่งยากนิดนึงนะครับ  จะคอยเอาใจช่วย  (แจ๋ว แจ๋ว)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 อ๊าง~ มาสคอต + กองเ้ชียร์ต้องทำตามแบบฟอร์มไม๊ฮับ

เลวยั้นเงา
ทำด้วยๆ  (แจ๋ว แจ๋ว) กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ถ้า คนเเถวบ้าน จะเรียกได้ ซัยรี
 ถ้า อาจารย์ผู้สอน ส่วนใหญ่จะล้อว่า  รสดี
 ถ้า เพื่อนๆ มันชอบเรียกว่า ดี
 ถ้า พี่ๆๆ จะเรียกเลือกเรียกชื่อผมได้ตามสบายเลยครับ 555+

ชื่อ :  เจ๊นัท

ตำแหน่ง :  มาสคอต กองเชียร์ และ เชียร์ลีดเดอร์ เป็นหน่วยปฐมพยาบาลให้ได้บ้างในบางครั้ง   หมีโหด~

คติประจำใจ : รักนะ  อ๊าง~

เหตุผล : ไม่มี

อ๊าง~ อ่ะ แนะนำตัวล่ะ 

เลวยั้นเงา
ยินดีต้อนรับครับ เจ๊นัท 

กรี๊ดดดดด

เหมือนจู๋แนะนำตัวเลย  กร๊าก

อ๊าง~ เรียกใช้พี่ตามโอกาสและสถานการณ์ได้เลยค่ะ  ถึงแม้จะไปสนามบอลไม่บ่อยแต่คอยเชียร์อยู่ห่างๆ 

เลวยั้นเงา

ชื่อ :  เจ๊นัท

ตำแหน่ง :  มาสคอต กองเชียร์ และ เชียร์ลีดเดอร์ เป็นหน่วยปฐมพยาบาลให้ได้บ้างในบางครั้ง   หมีโหด~

คติประจำใจ : รักนะ  อ๊าง~

เหตุผล : ไม่มี

อ๊าง~ อ่ะ แนะนำตัวล่ะ 

แบบนี้สินะ น้องดำ

ตัวคนเดียว :]
 โวย  พวกแกอยากให้ชั้นอยู่เป็นโสดชิมิห์ 

เลวยั้นเงา
 ไหว้ ลันล้า แหม
เค้าจะได้เห็นว่า เจ๊นัทเต้นเป็นจริงๆ หยี

ฮือๆ~  ให้เค้าไปเห็นวันงานเซ่ 

เลวยั้นเงา

ชื่อ : กวาง (ดุกศรี)

ตำแหน่ง : หน่วยปฐมพยาบาล (ขาจร)

คติประจำใจ : บ้านไกลไม่ใช่อุปสรรค

เหตุผล :  อ๊าง~

เรียบร้อยละจ้า
น่ารักที่สุดอ่ะ  กรี๊ดดดดด

ว้าว ๆ
มีแพทย์สนามแล้วววว  หยี

อ๊าง~  เดี๋ยวไปช่วยแพร่ดสนามอีกคนนึงก็ได้ค่ะ 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10