หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: FST รับสมัครนักเตะและเจ้าหน้าที่หลาย  (อ่าน 62856 ครั้ง)

ชื่อ : กิตอนันต์  ศิริวัฒนะ (เนม)
ตำแหน่ง : RMF , CB  (คำแปล กองกลางฝั่งขวา , เซ็นเตอร์แบ็ค) หรือสุดแท้แต่ผู้จัดการทีมครับ  ไหว้
เบอร์ : 10
คติประจำใจ : บอลไปได้ คนไปไม่ได้  โวย
เหตุผล : ฟุตบอลคือชีวิต ออกกำลังกายวันละนิดจิตแจ่มใส เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย หือ  กรี๊ดดดดด

~มีดีOยู่ข้างใuแค่เอาหน้ากากปิ๑เอาไว้~
ไม่เห็นหน้าเลย  หมวกเพื่อนบังน่ะ  ฮิ้ววว

ยังไม่เห็นฟอร์ม ถ้าจี๊ดให้ไปไล่หน้า ถ้าแน่นให้ยืนหลัง

กำลังโหลดข้อมูล .....
เดี๋ยว 1 อาทิตย์ ผ่านไปจะรวบรวมข้อมูล คนสมัครอีกที นะครับ
ช่วงเวลานี้ ผ่านไปผ่านมา ก็มากรอกแบบฟอร์มกันก่อน
ถ้าถึงเวลา เดี๋ยว ผมจะจับให้เป็นเจ้าหน้าที่เลย ไม่ปรึกษาใครด้วย หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เราจะเลื่อนชั้นเข้าไทยลีกส์ ใช่มั้ยครับ  หยี

ตัวคนเดียว :]
ผม กำลังติดต่อทีมที่มีชื่อ เอาไว้แล้ว ดังๆ ทั้งนั้น ทีมป๋าเลย์อย่างงี้ หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จะไปเตะไทยลีก ต้องผ่านกุยบุรีให้ได้ก่อน  เฮ้ย!?

콧대가 당신을 사랑
มีตำแหน่งคนขายตั๋วเข้าชมทีม FST มั้ยครับ

ผมมีประสบการณ์การขายตั๋วรถไฟอยู่  คริคริ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แหม ยินดีต้อนรับอยู่แล้วครับพี่ เดี๋ยวผมยัดเยียดตำแหน่งให้เลย  กร๊าก

ไม่เห็นหน้าเลย  หมวกเพื่อนบังน่ะ  ฮิ้ววว

ยังไม่เห็นฟอร์ม ถ้าจี๊ดให้ไปไล่หน้า ถ้าแน่นให้ยืนหลัง

พี่จ๋า ผมคนหน้าสุดพี่ เสื้อ รด. เขียว ๆ น่ะ  ง่ะ

~มีดีOยู่ข้างใuแค่เอาหน้ากากปิ๑เอาไว้~

ชื่อ : กิตติพันธ์  กติยา (แมน)
ตำแหน่ง : ตั้งแต่กองกลางไปถึงกองหน้าเล่นได้หมด 
เบอร์ : 4
คติประจำใจ : บอลไทยไปมวยโลก กร๊าก
เหตุผล : หงส์แดงอยู่ในใจ บอลไทยไม่ได้ไปบอลโลก(ซักที) ไม่ล่ะ
สมัครยังงัย
อ่านหน้าแรกดี ๆ ดิครับ

แล้วก็จะรู้ว่าสมัครยังไงครับผม

เสาร์ ที่ 9 นี้ จะ เตะ กัน อีก  หร่อ ป่าว ครับ !!!! พี่น้อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ค. 2009, 11:46 น. โดย rOsdee » บันทึกการเข้า
 น้องดำ

(โพสต์รูปไม่เป็นครับ  เศร้า)

ชื่อ : สันติ (เพื่อนปูน)
ตำแหน่งที่ถนัด : CF , DF ( อารมณ์ Babtista เรย)
เบอร์ : ปัจจุบัน ขโมยเบอร์ 9 มา แต่ จริงๆ อยากได้เบอร์ 8
คติประจำใจ : ยายกินลำไยน้ำลายยายไหล
คิดยังไงถึงสมัครมา : โดนเล่นมุขอภิสิทธิ์ไปแล้ว หมดมุขแล้วครับ  ฮือๆ~

ชื่อ : รอสดี บาลา
ตำแหน่ง : ปีกขวา ข้างๆสนาม
เบอร์ : เบอร์ซาตู (3) 

คติประจำใจ : เต็มที่ทุกอย่าง  เอาฮ่าทุกเรื่อง

เหตุผลสมัคร : เลิกสูบยาทั้งหลาย , เล่นเอาแรง ,ไม่เอาถ้วย, ไม่เอาชนะ,ไม่เอาแพ้, ไม่เอาเสมอ, เอาน้ำใจนักกีฬา,  เอามันส์ , เอาฮ่า, เอาเพื่อนฝูง , เอามาแชร์ค่าสนามกัน , อยากมีกิจกรรมเล่น ,อยากเข้าคบค้าสมาคมกับทุกคน มั่ง!!! ได้ป่าว ..(สุดยอดของฟุตบอล คือการได้เตะมันอย่างเต็มข้อเท้า.....ตูม%+ ออกข้างสนาม) เหอๆ (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พ.ค. 2009, 21:51 น. โดย rOsdee » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10