หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: FST รับสมัครนักเตะและเจ้าหน้าที่หลาย  (อ่าน 62850 ครั้ง)
FST รับสมัครนักเตะและเจ้าหน้าที่หลายอัตรา!!

สวัสดีครับพี่น้อง สาวกฟอนต์ทั้งหลาย
ทาง FST  #2  ได้เริ่มทำการสังคายนาระบบจัดการครั้งใหม่ จึงขอความร่วมมือมาจากชาวฟอนต์
เนื่องจากการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ คาดว่าน่าจะไม่จัดเตะกันบ่อยนัก อาจจะเพียงเดือนละ 1 ครั้ง เท่านั้น
เพื่อไม่ให้เบื่อหน้ากัน  (อิอิ)

และเรา....

ต้องการนักเตะ และเจ้าหน้าที่  ที่มีคุณสมบัติดังนี้มาร่วมทีม

1. เป็นสาวกฟอนต์โดยสมบูรณ์ กล่าวคือ เคยแนะนำตัวในจู๋แนะนำตัวมาแล้ว
 2. รักในกีฬาฟุตบอลหรือการมิตติ้งกับชาวฟอนต์เป็นชีวิตจิตใจ คุณอาจจะเล่นเป็นหรือไม่เป็นก็ได้ ไม่สำคัญเลยจริงๆ
 3. รู้จักเจ้าของทีมของเรา นั่นคือ Iannnnn กับ monamafia
 4. เคารพกติกาของทางเว็บ
 5. มีความอดทนอดกลั้นสูงแม้โดนล้อชื่อทีมโปรด
 6. รับกติกาของ FST  ข้อที่ว่า  "เล่นให้สนุก คนเก่ง กับ คนไม่เก่ง เท่าเทียมกัน" ได้  (โดยเฉพาะนักเตะ)

ท่านผู้สนใจและมีคุณสมบัติดังกล่าว สามารถสมัครได้ที่นี่ เดี๋ยวนี้ และแบบนี้ คือ

ให้ท่านส่งรูปของท่านมา 1 ใบ ไม่ต้องใหญ่มาก(อย่าให้เราต้องไปหามาเอง เดี๋ยวจะลำบากถึงพี่โก้มือรีทัช)
รายงานตัวของท่าน ตามแบบฟอร์มดังนี้

ตำแหน่ง นักฟุตบอล

1. รูป
         2. ชื่อ               
         3. นามสกุล
         4. ตำแหน่งที่ถนัด
         5. เบอร์ที่อยากได้ หรือมีอยู่แล้ว หรือโดนยัดเยียดให้
         6. คติประจำใจ
         7. คิดอย่างไงถึงสมัครมา

เจ้าหน้าที่

แผนกที่เปิดรับสมัคร  (กรอกแบบฟอร์มแบบเดียวกับนักเตะ)
         1. เจ้าหน้าที่ ประสานงาน จัดหาทีม วัน เวลา และสนามแข่งขัน (ตอนนี้มีอยู่ 2 คนแล้ว)
             - รับ 1 อัตรา
         2. เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ (สามารถทำโปสเตอร์หรือสื่อต่างๆ เรียกคนดูได้  อัธยาสัยดี เข้ากับคนง่าย สนุกๆ ชิวๆ )
             - รับ 2 อัตรา
         3. รับฝ่ายบริหารกองเชียร์ (ดูแลรายชื่อคนที่จะไปเชียร์ ทำกิจกรรมนำเชียร์ได้ด้วยจะดีมาก)
             - รับ 2 อัตรา
         4. เจ้าหน้าที่บัญชี (เป็นคนที่ซื่อสัตย์ แค่นี้ก็เพียงพอ ตอนนี้มพี่บิก กระต่ายดำดูแลอยู่ 1 คน)
             - รับ 1 อัตรา
         5. เจ้าหน้าที่ปฐมพยาบาลเบื้องต้น (เคยมีสองสาวดูแลอยู่ แต่ไม่รุ้เดี๋ยวนี้จะอย่างไง ถ้าสะดวกขอ กวางกับหนูอรรายงานตัวอีกทีนะจ้ะ)
             - รับไม่จำกัด
         6.แผนกกองเชียร์ รับจำนวนไม่จำกัดครับ จะไปเชียร์หรือติดตามอยู่ทางบ้านก็ได้
           ไม่ต้องรายงานตัวก็ได้ครับแผนกนี้ เอาไว้ลงชื่อ เป็นงานๆ ไป 
         7. ผู้จัดการทีม ยังเป็น พี่แอน อยู่นะครับ
         8. เจ้าของทีม ยกให้พี่โบว์ก็ยังเป็นของพี่โบว์อยู่นะครับ
         9. ตำแหน่งที่ปรึกษาอาวุโส ยกให้พี่โอ๋นะครับ ใครมีอะไรไปปรึกษาได้เลย  (อิอิ)
         10. มาสครอต  ยังยัดเยียดให้ สองท่าน เป็นศูนย์รวมจิตใจของการเชียร์อยู่เหมือนเดิม จะมาหรือไม่มาก็จะให้เป็น  กร๊าก

เอาละน่าจะครอบคุม พอสมควรแล้วนะครับ  อย่างไงขอข้อมูลตามแบบฟอร์ม ด้วยเน้อ.....
คนหนึ่งอาจจะทำได้หลายๆ ตำแหน่ง นะครับ ไม่ว่ากัน

เพื่อความเป็นปรึกแผ่นและพบปะ ขอเชิญชวนเพื่อน พี่ น้อง  ณ โอกาสนี้เลยนะครับผ้มมม...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ค. 2009, 02:44 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 โวย โวย โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
โย่ว ๆ
เตะบอลๆ  เกย์ออก

อ่ะ ๆ ได้ยินคนเรียกก็โผล่มา  อ๊าง~
มาสคอต  กับ ปึกแผ่น  ค่ะ   น้องดำ

กองเชียร์รายงานตัว  ยิ้มน่ารัก
ตกลงชั้นไม่อยากจะเป็นชั้นก็ต้องเป็นใช่ไม๊ 

กร๊าก ได้จ๊ะ 

ปล. มาสคอตอีกคนนี่ใครเหรอ เห็นบอกว่ามีสองคน   งง

เลวยั้นเงา
หมีไงคะ    เกย์ออก
 งง พี่ไม่เห็นหมีเค้าเข้ามาเชียร์สักที 

เลวยั้นเงา

10. มาสครอต  ยังยัดเยียดให้ สองท่าน เป็นศูนย์รวมจิตใจของการเชียร์อยู่เหมือนเดิม จะมาหรือไม่มาก็จะให้เป็น  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก
เคๆ  หยี

เลวยั้นเงา
ข้อเก้า  ง่ะ

อ่านชื่อสิ

กวีหนุ่มนะจ้ะ ชิ ยิ้มน่ารัก

นักเตะเก่า ต้องกรอกมั้ย  กรี๊ดดดดด
ลงก่อนเลย รายแรก

ชื่อ : บุญชู (ชู)
นามสกุล : เชือกรัมย์
ตำแหน่ง : กองกลาง กองหน้า  กองอยู่ข้างๆ  (อิอิ)
เบอร์ 13 : สีชมพู (ของใครไม่รู้แต่ตอนนี้อยู่กับผม)
คติประจำใจ : บอลมี 18 หลุม บางหลุมเราก็พลาด ที่สำคัญเราต้องลืมหลุมนั้นทันที  แหยะ
คิดอย่างไรถึงมาสมัคร : ใช้ความรู้สึกอย่างเดียว ไม่ได้ใช้่ความคิดเลย แบบว่าอยากเตะบอล  (อิอิ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ค. 2009, 17:12 น. โดย ปาร์ค จี ชู » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
บวกพี่ชู ค่าฟิต  อืมมมมห์
ไปเล่นทีมไหนอะชู เสื้อสีเขียวด้วยแฮะ  เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10