หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าต้องการสร้างรูปแบบนี้ต้องใช้โป  (อ่าน 3603 ครั้ง)

ถ้าต้องการสร้างรูปแบบนี้ต้องใช้โปรแกรมไรครับ

อืมมมมห์ ไม่ต้องใช้อะไรเลยครับ เพราะมันไม่ขึ้นรูปอะไรเลย น้องดำ
อืมมมมห์ ไม่ต้องใช้อะไรเลยครับ เพราะมันไม่ขึ้นรูปอะไรเลย น้องดำ
ถ้ารูปไม่ขึ้นลองดูนี่ครับ http://images.torrentmove.com/show.php?id=5edefc722798d74e774b2345bcaf6c92
 น้องดำ คงต้องรอท่านอื่นละครับ เน็ตที่ผมใช้มัน block พวกโหลดบิท (เลยรวมไปถึงคำว่า torrent ด้วยครับ)
หรือลองฝากไฟล์ที่อื่นดูครับ
น้องดำ คงต้องรอท่านอื่นละครับ เน็ตที่ผมใช้มัน block พวกโหลดบิท (เลยรวมไปถึงคำว่า torrent ด้วยครับ)
หรือลองฝากไฟล์ที่อื่นดูครับ
visio จ้ะ อยู่ในชุด Microsoft Office
หรือว่าโปรแกรม smart draw ก็ได้นะ ^^

//ใส่ link เพิ่มให้จ้ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ค. 2009, 22:14 น. โดย ☼ หนูแอนค่ะ ☼ » บันทึกการเข้า

หมายถึงรูปกราฟิกนั่นใช่ไหมครับ
หรือเส้นสายลายโยงเหล่านั้น
(คือจริงๆ สร้างจากตัวเดียวกันก็ได้จ้ะ)

นอกจาก Visio แล้ว โปรแกรมกราฟิกประเภทเวกเตอร์ทั่วไปก็สร้างได้ครับ
พวก Illustrator หรือ Flash หรือ Inkscape ก็ได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมต้องการทำแผนภาพไว้ใช้ในงานพรีเซนท์น่ะครับ

ขอบคุณทุก ๆ คห ครับ
หน้า: [1]