หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: Manga Training IV ประจำ พ.ค.  (อ่าน 49806 ครั้ง)
ว่าแต่โจทย์เดือนนี้ผมชนะไปหรือยังเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีเอาหน้าตัวเองมาทาบแล้ววาดเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อรั๊ยย... พี่แอนอ่า..

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 เกย์แอบ มองไปมองมาหน้าเหมือนกระเทยนะคะ พี่เบล

สีแดงสดดีจัง เนาะ  ลันล้า
แจงแวงมากเลยอ่ะ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ลองวาดแนวๆนี้บ้าง  ฮี่ๆ

ลงสีนานๆแล้วเริ่มชุ่ย เลยเอาแค่นี้ดีกว่า  กร๊าก

จมูกหายไปไหน  โวย

เห็นมั้ยครับว่ามันขี้เกียจ กร๊าก

คือพยามใช้แสงเงาปั้นจมูกเอาอะครับ  ฮือๆ~ แง

ปั้นซะแหมบเลย  (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2009, 23:26 น. โดย เอ็ม » บันทึกการเข้า

มันผิดหลักอนาตัวเมีย นะครับ นี่  หมีโหด~

สิ้นเดือนพอดี ส่งด้วยละกันนะครับ  ฮิ้ววว

ผมชอบสาวผมยาว คอยาว
และที่ผมคิดว่า ผู้หญิงจะเซ็กซี่ที่สุด ก็ตอนกำลังงอนนี่แหละครับ  ฮิ้ววว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2009, 09:07 น. โดย O.D.M. » บันทึกการเข้า

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ผมชอบสาวผมยาว คอยาว
และที่ผมคิดว่า ผู้หญิงจะเซ็กซี่ที่สุด ก็ตอนกำลังงอนนี่แหละครับ  ฮิ้ววว

ต้องไม่ใส่บราด้วยใช่มั้ยครับ  น้องดำ

กลัว
ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กลัว
ฮือๆ~

ฮือๆ~/

พี่ว่าโอวาดแต่สัตว์ประหลาดมานานเกินไปแล้วล่ะ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
รอโจทย์ใหม่ วันพรุ่งนี้ครับ อ๊าง~

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]