หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: Manga Training IV ประจำ พ.ค.  (อ่าน 49797 ครั้ง)
สำหรับของรางวัลเดือนนี้
(พูดเรื่องของรางวัลก่อนเลย)  กร๊าก

ได้แก่

สนับสนุนโดยไอ้ปุกเหมือนเดิม
(ฉันรู้แกแอบมาอ่านแต่ไม่โพส)

ส่วนโจทย์ประจำเดือนนี้ได้แก่

SEXY

ลุยโลดครับ ไม่มีคำอธิบายเพิ่ม

เดือนนี้พิเศษหน่อยเพราะเราจะยกของรางวัลที่เหลือทิ้งจากเดือนที่แล้วมาให้ทุกคนครับ

ได้แก่พี่ร่มครับ

น้องดำ

ขอบคุณ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เดือนนี้เข้าทางเจ๊จอยเลย  กรี๊ดดดดด
ของรางวัลพิเศษนั่นมัน โวย

เหลือทิ้งจากเดือนที่แล้วด้วยนะ กร๊าก

อ๊ากกกก หื่นนนนน อยากได้...

แต่ของจากเดือนที่แล้วนี่...  ง่ะ

Edit : ด้วยแรงผี (Spirit) เสียดายมากเลยฮะ ส่งไม่ทัน (2 เดือนที่ผ่านมาไม่มีคอมใช้)  ฮือๆ~

เอาของปีที่แล้วมาแปะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิ.ย. 2009, 18:35 น. โดย ณาณะ » บันทึกการเข้า

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
 กรี๊ดดดดด..

....(= - =")..   .3dsMax  .  ..(๐ Q")<<<<<..
 กึ๋ยๆ ของชอบ

เดี๋ยววาด

เข้าทางไอ้เบลเลย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 หื่น เดี๋ยววาด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แล้วตกลงเดือนที่แล้วๆ มาได้รางวัลกันละยังคะ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เดือนนี้อดส่งตามเคย  ฮือๆ~

เดือนนี้พิเศษหน่อยเพราะเราจะยกของรางวัลที่เหลือทิ้งจากเดือนที่แล้วมาให้ทุกคนครับ

ได้แก่พี่ร่มครับ

กร๊าก

แนะนำตัว : ไอรินกับเมาส์ก้อนแก่และเมาส์ปากกานามน้องแบม
โจทย์นี้แนวไอเลยนะ  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตายตูตาย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โจทย์นี้แนวไอเลยนะ  เกย์ออก

หื่น บ้า วาดไม่เป็น

แนะนำตัว : ไอรินกับเมาส์ก้อนแก่และเมาส์ปากกานามน้องแบม
เข้าทาง หนูอร กับจอย เลยงานนี้  กรี๊ดดดดด
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10