หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่ายรูปกันมั้ย  (อ่าน 22097 ครั้ง)
รออากาศดีด้วยนะคับ  ฮ่าๆ ฮือๆ ช่วงนี้ขาวสนิทเลย

ฮ่าๆ ฮือๆ เห็นด้วยครับ

แต่ถ้าไปเที่ยวแบบนั้นนัดกันสักเที่ยงน่าจะดีอะครับ
เดินถ่ายรูปกันทีนานมาก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รอดูที่เหลือ  กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
หมดแว้ว  โวย

หมดแล้วนะชาร์ป นอกนั้นมันดูไม่ได้อะ ไม่ล่ะ

เอาเหอะน่า อยากดูๆ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย เจ๋งโคตรรรร

โลโกตอนแรก อ่านแว่บๆนึกว่า ฮ่องกงฟุต  กร๊าก

:)
 :25 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สวยๆทั้งนั้นเล้ยยยยยยย  หยี
อยากไปด้วยมากๆ ที่ไม่ได้ตามไป
เพราะกลัวเป็นภาระ แต่อาทิตย์หน้า น่าจะฟิตมากกว่านี้
โอ้วไม่เป็นภาระหรอกครับผม มันจะสนุกเพิ่มขึ้นด้วยสิไม่ว่า

งั้นนัดกันอีกดิ   กรี๊ดดดดด
ผมไม่มีกล้องแว้ว
เหลือแต่กล้องพอลล่า ixy 90 ฮ่าๆ ฮือๆ

ของผมก่อน 25 พค.ก็ค่อนข้างว่างตลอดครับ

เอ๋า  ฮือๆ~

เออรู้ละ เดี๋ยวพี่คำนวณวันอีกที

เล่นกล้องพี่แล้วกัน พี่คงถ่ายน้อยมากๆ
ที่สำคัญ ยกกล้องหนักๆ เดินไกลๆ ไม่ค่อยไหว
รูปสวยๆทั้งนั้นเลย  กรี๊ดดดดด

รับแบกกระเป๋าฮะ  อ๊าง~/

สวยมาก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ป.ล. ชาร์ปนี่  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 (เหงื่อแตกพลั่ก) ครับ

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7