หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่ายรูปกันมั้ย  (อ่าน 22071 ครั้ง)
สีสันล้ำเกินจินตนาการ  โห

Today you , Tomorrow me.
ต่อนะ
ฟ้าวันนี้สวยมากแต่หามุมถ่ายไม่ได้เลยติดไปหมด

เจ็บใจรู้ว่าถ่ายตั้งนานทำไมสปีดต่ำไม่ได้ฟ่ะ
เอารูปลงคอมป้าบบบ อ้อ ลืมลดรูรับแสง  ง่ะ

เบื้องหลังรูปสวย

รู้สึกจะขายข้าวขาหมูไม่กล้ายืนถ่ายนาน

แมวน้อย ไม่ได้ยืนถ่ายนานเหมือนกัน รีบเดินตามพี่อู่อยู่

ล๊อกแสงแบบ m ได้อ่ะครับ 25 f/3.5 iso 800 เดินยิงตลอดงาน
กลางคืนวัดแสงยากอ่ะ

หมูปิ้งผมกินแบบมีน้ำจิ้ม
เหมือนพวกหมูเกาหลีเลย หื่น

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โวย ดึกแล้วคุณครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตับบ โอ้ว สีสันจัดจ้านน  อ๊ากกกก หื่นนนนน

น้องดำ รูปสุดท้าย!!!

มองหมูปิ้งตับปิ้งก่อน - คนอ้วนธรรมดา
มองที่อยู่ข้างๆ หม้อน้ำจิ้ม - เกย์
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เพิ่งเห็น

รอบนี้ไม่มีรูปสวยๆเลย ถ่ายโคตรยาก  ง่ะ

กำลังเดินไปสะพานพุทธครับ
พี่อู๋นำ

ตลาดดอกไม้มีอะไรให้ถ่ายได้เยอะหน่อย

ถ่ายถึงกี่โมงครับเนี่ย เหมือนจะดึกมาก รู้งี้ตามไปก็ดี ง่ะ
ถึง 4 ทุ่มครับผม

ไม่รู้จะถ่ายอะไรจริงๆ

ต้องรีบถ่ายเพราะคนเยอะมากก

สะพานพุทธจากด้านล่าง ติดนู้นติดนี้ไปหมด

บีพี่อู๋  อ๊าง~

สะพานพุทธมุมมาตราฐาน

มุมไม่มาตราฐานเพราะมีแบบ
ปิ้งเกินเหตุอ่ะ =..=

ยิ้มน่ารัก ชอบไฟแฉกๆครับ สวยดี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ฮือๆ~ เห็นรูปชาร์ปแล้ว อยากไป อยากไป
สุดท้ายละครับเด็กเล่นบอร์ด
ผมถ่ายไม่ได้เลยแฟลชหัวกล้องไปไม่ถึงเลยปล่อยให้พี่อู่ยิงแล้วคอยจับแฟลชแยกให้พี่อู๋

ที่เหลือพี่อู๋เอามาโพสซะดีๆ  :หิว:

เจ๋ง อู๋เป็นช่างภาพที่ดีนะครับ แจกนามบัตรพร้อมลายเซ็นด้วย  หมีโหด~

ขอที่อยู่เพื่อส่งภาพไปให้ทีหลังใช่ไหมครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 อ๊าง~

พี่อู๋จะเลี้ยงน้ำเค้าด้วยแหละแต่ไม่รู้ทำไมไม่ได้เลี้ยง
แลกเบอร์ อีเมล์ เว็บไว้สำหรับส่งรูปครับ

พี่ๆที่เล่นบอร์ดก็เจ๋งอ่ะ ขอไปแบบไหนได้หมดแล้วก็เล่นเต็มที่ด้วย
เห็นเค้าบอกว่ามีคนมาถ่ายรูปบ่อยเหมือนกัน

แต่ bg รกนิดหน่อยครับแล้วตอนถ่ายก็ระวังพี่เค้ากระเด็ดใส่

หมดแล้วนะชาร์ป นอกนั้นมันดูไม่ได้อะ ไม่ล่ะ

รูปสวย  กรี๊ดดดดด
เอาไว้พาเที่ยวหลายๆ วัดแถวนั้น ข้ามไปวัดอรุณฯ ด้วย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7