หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่ายรูปกันมั้ย  (อ่าน 22077 ครั้ง)
เอ็งจะเอาสีมาฆ่ากันให้ตายเลยเรอะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สีแพร่ดมาก กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ต้นไม้ปล่อยแสง กร๊าก ไม่สวยหรอกแต่ชอบ

ไม่มีแบบ เอาชาร์ปนี่แหละๆ

ไปเจอกลุ่มเด็กเล่นบอร์ด เลยขอแจ่มๆถ่าย น้องๆเขาใจดีมากครับ เจ๋ง เล่นกันจนเหนื่อยเลย

เฟี้ยววว

ฟ้าววว

เจี้ยกกก

ถ่ายยากแต่มันส์จริงๆ กร๊าก

หมดแย้ว ชาร์ปลุยต่อนะ ไปนอนละ หมีโหด~

จอนู๋ดูสีไม่รู้เรื่องอ่ะ ไม่ดึง sat ละ  ฮือๆ~
ตั้งกล้องไว้บวก 2 อ่ะครับ พิกเจอร์ แลนสเคป
ทำไฟล์ไม่ทันพี่อู่แฮะ  ง่ะ

ตอนนี้ผมเดินรอพี่อู๋ที่ท่าเตียนเก็บแสงยามเย็น
สุดฝีมือแล้วฮะ

สีเพี้ยนแสรดดดด

แสงสวยดีแต่รกมากมาย

แอบยิงลุงข้างบ้าน

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เห็นแล้วอยากเป็นไกด์อ้ะ ฮ่าๆ ฮือๆ ไม่ทันใช่ไหม
(ก็ทีแรกเห็นบอกจะไปวัดพระแก้ว ก็คิดว่าจะเข้าไปในวัดซะอีก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กำเพ่ แล้วรูปสะพานพุดดดละ  โวย

เห็นแล้วอยากเป็นไกด์อ้ะ ฮ่าๆ ฮือๆ ไม่ทันใช่ไหม
(ก็ทีแรกเห็นบอกจะไปวัดพระแก้ว ก็คิดว่าจะเข้าไปในวัดซะอีก)

หกโมงแล้ววัดพระแก้วเข้าไปไม่ได้อ่ะครับ
พี่แอนมาเป็นไกด์จะสุดยอดมากครับ เพราะเดินมั่วกันอยู่ 2 คน  ง่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ค. 2009, 00:45 น. โดย -..- » บันทึกการเข้า

พี่อู๋ถ่ายอะไรก็สวย  ฮือๆ~

ดีจังครับ ได้เที่ยวไปถ่ายรูปไปเรื่อยๆ ได้เห็นการถ่ายทอดรูปถ่าย

ออกมากับอารมณ์ มันมีเรื่องราวแฝงอยู่ ถ้าไม่มองแค่ผ่านๆนะครับ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ทำโลโก้ไว้นิดหน่อย

แบบใช้งาน

พี่อู๋กักรูปไว้เยอะอ่ะ  หมีโหด~

ฮ่องกล้องสะกดผิดนะครับ กร๊าก

ฮือๆ~ กำ
ตก l ชิมิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ค. 2009, 01:20 น. โดย -..- » บันทึกการเข้า

ฮือๆ~  อยากไป แต่ไปไม่ทัน ไว้รอบหน้าจัดอีกนะครับ
ภาพอู๋นี่การันตีไม่ผิดหวังจริงๆ  เจ๋ง
รอดูภาพชาร์ปที่เหลือฮะ  ลันล้า
 เผลออ่านว่า ห้องคลอง ครับ  ไอ้มืดหมี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กรี๊ดดดดด กรี้ด หนุ่มกรุงทัวร์กรุง

ฮ่องกล้องสะกดผิดนะครับ กร๊าก

ถึงว่า  อ่านยังไงก็ฮ่องกง  กร๊าก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7