หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่ายรูปกันมั้ย  (อ่าน 22076 ครั้ง)
จิงๆอยากไปวันอื่นหละครับ พอดีชาร์ปมันต้องคืนกล้องเพื่อนวันศุกร์ครับ แป่ว โบ็ยๆ

ขาเดี้ยง เดินมากไม่ได้  หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.
ที่จริงถ้าไปแบบไม่เย็นมาก

ก็ไปถนนดินสอ หรือถนนรอบๆ ศาลาว่าการน่ะครับ
ผมว่า ถ่ายรูปชีวิตคนมันดีนักแล   เจ๋ง

ตัวคนเดียว :]
ก็มาถ่ายกะผมก่อนไง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ตอนเย็นผมไปไม่ได้อ่ะ ฮือๆ~

จากอ่อนนุชกว่าจะถึงคงมืดมากครับ  ชิ โอกาศหน้าก็ได้ โปรอู๋ยังอยู่ซะอย่าง
ไปวัดพระแก้ว จอดรถตรงไหนอ่ะ
แถวๆ นั้นแหละ
ค่าจอด 20 บาท ไม่รับประกันใดๆ ทั้งสิ้น

เคยนั่งทำตีสิสบนคณะ แล้วมีเด็กจิตรกรรมวิ่งมาบนสตูแ
ตะโกนว่า รถของใครทะเบียนนี้ๆๆ คะ .. กำลังโดนทุบ!

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย เฮ้ยยยย

ตูไปจอดห่างๆ แล้วนั่งรถต่อเข้าไปดีกว่าเหรอ
แถวๆ นั้นแหละ
ค่าจอด 20 บาท ไม่รับประกันใดๆ ทั้งสิ้น

เคยนั่งทำตีสิสบนคณะ แล้วมีเด็กจิตรกรรมวิ่งมาบนสตูแ
ตะโกนว่า รถของใครทะเบียนนี้ๆๆ คะ .. กำลังโดนทุบ!

ท่ามหาราชน่ะเหรอ  งง
ทางที่ดี
พี่ปุกไปจอดในวัดมหาธาตุน่ะครับ มีคนดู มันเป็นที่จอดรถ
แต่เต็มง่ายน่ะครับ

ตัวคนเดียว :]
พรุ่งนี้ผมจะอยู่แถวๆนั้นประมาณบ่าย 3 อ่ะ
จะไปเดินงานสถาปนิกก่อน  น้องดำ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ท่ามหาราชน่ะเหรอ  งง

ตรงตรอกพระยาเพชรครับ (ซอยหลังคณะโบราณฯ อ้ะ)
ส่วนท่ามหาราชนี่ชัวโมงละ 30 บาท

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าวพี่ปุกมาแล้วเหรอครับ  เกย์ออก

เดี๋ยวคำนวณก่อน
ว่าจะหลงไหม
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7