หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่ายรูปกันมั้ย  (อ่าน 22084 ครั้ง)
ช่วงนี้ว่างอ่ะครับ

กะไปถ่ายแถววัดพระแก้วอะไรแถวๆนั้น วันพฤหัส ช่วงบ่ายๆอ่ะครับ

มีใครไปมั้ยครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
น้องตาว่างไหมครับเอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด น้องตา

กรี๊ดดดดด อยากไปทริปถ่ายรูปมากเลย
 ฮือๆ~ พฤหัสฯ ทำงาน
แต่ว่าจะไปเดินเล่นถ่ายรถงานมอเตอร์ไซต์วันเสาร์ช่วงหยุดแรงงานสักหน่อย
พี่อู๋นัดผม 6 โมงเย็นอ่ะ  น้องดำ

วันพฤหัสน่าจะไปเตะบอลครับ

ตาน่าจะว่าง ลองโทรไปถามดูกันนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เย้ยยย ผมว่างวดนี้ไปเดินถ่ายรูปเล่นก่อนดีกว่า

รอให้อากาศดีๆค่อยถ่ายน้องตาทีเดียวเอาให้แจ่มเลยดีกว่า

พฤหัสฯเหรอ  ฮือๆๆ

หลัง 6 โมง ถ่ายถึงกี่โมงครับ แถวไหน
จะได้ให้โปรอู๋ช่วยแนะวิธีถ่ายตอนกลางคืนแบบไม่ใช่แฟรชด้วย ฮี่ๆ
นัดเจอแถววัดพระแก้วครับ อาจจะเดินเล่นแถวๆนั้นแหละ (อิอิ)

ถ้าฝนตกก็รู้ๆนะ ฮือๆ~

หวังว่าไม่ตกนะ  ฮือๆ~

ผมกะไปเดินเที่ยวก่อนสักบ่าย 3 อ่ะครับไม่แน่อาจไปแวะกุ๊กชมก่อน

อู๋ไม่ต้องไปทำงานเหรอวันพฤหัสเนี่ย
ทำครับ ตอนเย็นค่อยไปไงครับ ไอ้มืดหมี

ไปตอนเย็นเหรอ  ฮือๆ~
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7