หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: โตขึ้นจะเป็นไรดีค่ะเนี่ย?  (อ่าน 19917 ครั้ง)
แจ้งตั้งแต่เกิดแล้วครับ ฮือๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เม.ย. 2009, 16:12 น. โดย ต๊อปจ้ะ » บันทึกการเข้า

ชักสงสัยจริงๆว่าคนเกิดปี 35 หน้าแก่ เพื่อนที่โรงเรียนถ้าไม่บอกก็ไม่มีทางคิดว่าเกิด 35 ง่ะ
ไม่รวมผมนะ ผมน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ลองไปนึกดูดีๆ ซิ ว่าตอนซัก 8-9 ขวบพ่อแม่เพิ่งพาไปแจ้งเกิดรึเปล่า  น้องดำ

ไม่ไหวแล้ว

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ชักสงสัยจริงๆว่าคนเกิดปี 35 หน้าแก่ เพื่อนที่โรงเรียนถ้าไม่บอกก็ไม่มีทางคิดว่าเกิด 35 ง่ะ
ไม่รวมผมนะ ผมน่ารัก

รีบออกตัวเชียว  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ไอ้เคนแค่หน้าไม่เป็นมิตร (ไม่ได้หมายถึงห้าโอ) + ดูเหมือนเด็กมีปัญหาเอง น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
มีปัญหาอะไรแมะ น้องดำ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อะไรเอ่ย  น้องดำ
ตอนเด็กๆอยากเป็นกระปี๋นะ
รู้สึกว่า ไอ้ที่ตัดตั๋ว มันเท่มาก
อยากมีบ้าง
ตอนเด็กๆอยากเป็นกระปี๋นะ
รู้สึกว่า ไอ้ที่ตัดตั๋ว มันเท่มาก
อยากมีบ้าง

ไอกระปี๋นี่คือ กระเป๋ารถเมล์ใช่้ไหมคะ?  เฮ้ย!?
กระเป๋ารถเมล์ผู้หญิงครับ
เ้ค้าเรียกกระปี๋หรอ เพิ่งรู้ค่ะ  กร๊าก
เ้ค้าเรียกกระปี๋หรอ เพิ่งรู้ค่ะ  กร๊าก

ไม่ทันสมัยเลย อืมมมมห์

:05:เข้าตัว

ตัวคนเดียว :]
แล้วรู้กันมั้ยครับว่า คนเก็บเงินรถเมล์ที่เป็นผู้ชาย จริงๆ แล้ว ไม่ใช่ กระเป๋ารถเมล์  แต่เป็น กระโปรคซ์รถเมล์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เพิ่งรู้วันนี้แหละ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
มี ซ์ ด้วย  กร๊าก

ตัวคนเดียว :]
แล้วตกลงกระเป๋ารถเมล์ต้องหน้าตายังไงครับ  อู้ย..
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6