หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำโลโก้ร้านเกมส์ออนไลหน่อยครั  (อ่าน 16258 ครั้ง)
จะเอาไฟล์ต้น illus ต้นฉบับบอกนะครับ จะส่งเมล์ให้
เออนั้นสิลืมเรื่องไฟล์ต้นฉบับไปเลย  ง่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อยู่แถวๆราชภัฎสุราษฎร์ธานีครับ อยู่ซอยพิเศษ ตรงหัวโค้งเลยครับตึกสีส้มหน้าบ้านยายเปี้ยนครับ สุดซอย ม.อเลยครับ
ส่งมาที่ punyawut@hotmail.com  ขอบคุณอีกครั้ง
แล้วใช้โปรแกรมอาไรเปิดหรอครับแนะนำด้วยมือใหม่
จากคำถามข้างบน

จะเอาไฟล์ต้น illus ต้นฉบับบอกนะครับ จะส่งเมล์ให้
Adobe illustrator ครับ  ยิ้มน่ารัก

ปล.ไม่ต้องโพสต์ติดๆกัน แก้ไขเอาก็ได้นะครับ  ลันล้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อ้าว อยู่สุราษฎร์ธานีเหรอครับ

ไว้ปิดเทอมจะแวะผ่านไปละกัน  หยี

ตัวคนเดียว :]
บ้านผมก็อยู่สุราษนะ

ปิดเทอมกลับบ้าน ประจำ

เย็นนี้กลับไปจะส่งไฟล์ต้นฉบับไปให้นะครับ
 ไหว้ ขอให้กิจการรุ่งเรืองนะครับ
คือที่ว่ารูปผู้หญิงยื่นปากมาจูบอ่าครับพี่สาวเขาเห็นร้านขายเสื้อผ้าแล้วเขาชอบเขาก็เลยบอกมา เขาบอกว่าอยากได้สีชมพูออกแดงๆอ่าให้เข้ากับร้านดำกับแดงครับผมมือใหม่ครับผิดประการใดขออภัยครับ ใครอยู่สุราฎร์แวะมาหาได้น่ะน่ะครับ ใครที่อวยพรให้ร้านผมเจริญก้าวหน้าๆขอให้พรนั้นกลับไปถึงท่านด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ
..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2016, 11:05 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
บริการทุกระดับประทับใจ  อ๊าง~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เจ๋ง ชอบๆ
บรรยากาศแบบจู๋นี้เลยแหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวยมากเลยค่ะพี่ช่วยทำให้นู๋มั่งสิค่ะ ร้านเกมส์เหมือนกัน  รัศมีเกมส์ สาขา2
หน้า: 1 [2]