หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำโลโก้ร้านเกมส์ออนไลหน่อยครั  (อ่าน 16257 ครั้ง)
ไม่รู้จะไปหาที่ไหน คือว่าจะเปิดร้านเกมส์อ่าครับ  เห็นเวปนี้มีคนเก่งๆเยอะ  ก็เลยสมัครดู

เข้าเรื่องเลยน่ะครับ คือว่าจะให้ช่วยออกแบบโลโก้ร้านเกมส์หน่อยครับ  ชื่อร้านว่า AUGUSTA INTERNET&GAMECAFE ไม่รู้เขียนถูกรึป่าว

ร้านผมออกแนวมืด สีแดง ดำ ขาวนิดหน่อย อยากให้เป็นรูปแบบว่า หน้าผู้หญิงยื่นปากมา ครับ หรือว่าใครมีไอเดียอ่าไรก็ลองเสนอมาหน่อยครับ

ขอบคุณทุกคนน่ะครับ ไม่รุ้จะผึ้งใครเลยครับ

จัดปาย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ดึกๆยังมีคนมาช่วยขอบคูณครับผม
..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2016, 11:05 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
 กร๊าก

แบบรูปริมฝีปากผู้หญิงด้านข้างเหมือนกำลังจะจูบแล้วเป็นชื่อร้านหรือป่าว

ของพี่ต่อสวยอ่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อ๊าง~ ชาร์ปชม +

น้องดำ นี่เป็นแบบฟรีน่ะ ถ้าเสียตัง อลังกว่านี้เยอะ  ฮี่ๆ
ถูก  อ๊าง~

โห... สวยมากครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ที่จริงยังไม่เห็นรูปหรอก เล่นผ่านมือถือ น้องดำ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ชมล่วงหน้าไง

โห เท่ทั้งสองคนเลยครับ เจ๋ง
ขอบคุณในน้ำใจแทน จขกจ ด้วยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เจ๋ง งานฟรี ยังสวยแบบนี้

พ่อพระ  กรี๊ดดดดด

กาก
ค่อยไปตามฟ้องทีหลังใช่มั้ยครับ น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
โอโห้ตะลึงเลยตื่นมา สวยจังตรับขอบคูณมาก พ่อแม่ผมนั่งข้างๆบังขอบเลย ขอบคุณจริงๆ
แล้วร้านอยู่แถวไหนละเนี่ย เผื่อเจ้าของผลงานจะตามไปดู  อ๊าง~

หน้า: [1] 2