หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. น้องโสฬส  (อ่าน 8204 ครั้ง)
เจ้าของวันเกิดรู้ตัวรึยัง  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดครับ  ปลื้ม

สุขสันต์วันเกิดจ้า  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก
 ไหว้    กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด หยี หยี 

ก็ขอบคุณทุก ๆ คำอวยพรนะขอรับ ขอให้ทุกท่านร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยความสุขและเงินทอง นะครับ
และขอให้ทุกคนอยู่คู่กับ ฟอนต์ ไปตลอดกาลนะครับ  หยี

ขอบคุณครับผม  กรี๊ดดดดด

ปล. ขอบคุณมาก ๆ เลยครับพี่บวบที่ตั้งกระจู๋อวยพรให้ผม ทั้ง ๆ ที่ผมก็เป็นสาวกใหม่ ยังไม่ค่อยรู้จักใครเท่าไหร่เลย ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  หยี

....(= - =")..   .3dsMax  .  ..(๐ Q")<<<<<..
ลืมไป ยังไม่ได้อวยพรนี่หว่า

สสวก. นะคะ   มีความสุขมาก ๆ ค่ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ครับผม  หยี

สุขสันต์วันเกิดค่ะ  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงค่า
ปล.ท่าทางเป็นคนชอบฟังเพลงมากนะคะ  กร๊าก

// เสียงเด็กนรกแทงหู กร๊าก

ก็ชอบฟังเพลงล่ะครับ ฟังเกือบทุกแนว  หยี  พยายามฝึกกีต้าร์แต่ยังเล่นไม่เป็นซักที  ฮือๆๆ

....(= - =")..   .3dsMax  .  ..(๐ Q")<<<<<..
สุขสันต์วันเกิดครับ  อ๊าง~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอบคุณครับ  หยี

สุขสันต์วันเกิดนะคะ

Ipad ibaaaaa!!!!!!!!
สุขสันต์วันเกิดครับ ลันล้า

สี่ร้อยกว่าโพสต์นี่ไม่ใหม่แล้วครับ กร๊าก
ต้องไปมีตครับ แล้วจะจำกันได้ง่ายขึ้น น้องดำ เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ครับ  น้องดำ

สสวก ครับ  ยิ้มน่ารัก มีความสุขเต็มที่ไม่ต้องเกรงใจใครเลยนะครับ  ไหว้

ครับผม  หยี ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 [2] 3