หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127833 ครั้ง)
น้ำกริ๊บ  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขออนุญาตเบิ้ลนะครับ

ยุติการรอคอยกล้องโปรของเทพจักรี กันตั้งแต่ ณ เวลานี้เลยละกัน

ณ  เวลา ต่อจากนี้ไป เป็นการ โชว์งานระดับเทพ

จากกล้างโปรราณ
ความไวชัตเตอร์  50/1xกำลัง2 แสควรูธ x
รูรับแสง  8 รู โดยประมาณ
ถ่าย ด้วย iso 2009 มอก. และ อย. ด้วย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ดูแล้วยังมีน้อยส์อยู่นะครับ

...งั้นขอเพลงหน่อยครับพี่น้อยส์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นั่นมัน น้อย วงบิลเลียต  โวย

/////

จริงจังๆ ครับจริงละ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิ.ย. 2009, 04:38 น. โดย อภิมหาจักรี จ่าย » บันทึกการเข้า

น้องตาสวยเนอะครับ ไม่เชื่อดูอีกรูป

หมีโหด~

อะอีกรูป

หมีโหด~ หมีโหด~

เอารุปเทพมาให้ดูฝีมือของกล้องโปร

สามารถถ่ายแยก แบล๊กกราว ฟอร์กราวได้ด้วยนะ  หมีโหด~

อย่างเช่นรูปนี้ หลังเบลอ (โมชั่นเบลอซะด้วย)

จริงๆ แล้ว ฟอร์ก็เบลอ แต่แบล๊กเบลอกว่า   หมีโหด~ หมีโหด~

ไม่ไหวไปนอนดีกว่า แถ ชง ตบ อยู่คนเดียว ตอนใกล้รุ่ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิ.ย. 2009, 04:59 น. โดย อภิมหาจักรี จ่าย » บันทึกการเข้า

กร๊าก โพสจริงจังรึเอาฮาครับเนี่ย  กร๊าก

จักรีนี่ ฮาได้อีก  กร๊าก กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก ก้ากกกก

ผมไม่ค่อยถนัดแนวเซอร์ๆอ่ะครับ ส่วนใหญ่จะหวานๆเชยๆ ถ้าแบบนี้พอได้ก็ยินดีครับ

เชยๆแต่ดูอมตะดีนะครับ กรี๊ดดดดด  คือผมไม่มีความรู้เรื่องการจัดแสงเอาซะเลย ฮือๆ~
อยากรู้ว่าเขาจัดแสงยังให้มันดูนุ่มนวลและพอดีครับ เอาแนวคิดคร่าวๆก็ได้ครับ ไหว้ ยิ้มน่ารัก

^

เราควรจะคุยกันในนี้หรือไปเปิด กจ. ใหม่ดีครับ

( กลัวโดนยักษ์ดุ 5555++++ )

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
เหลือแต่รูปเบลอๆ สั่นๆ แล้ว
เพราะใช้เลนส์มือหมุน โฟกัสไม่ค่อยจะตรง  ฮ่าๆ ฮือๆ

น่ารัก ชอบน้องตาแบบนี้  ปลื้ม

น้องตารูปแรกสวยพริ้งมากก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ชอบดูจู๋นี้เวลาทำงานเครียดๆ  รูปสวยมากทุกคนเลย  ฮิ้ววว

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
^

เราควรจะคุยกันในนี้หรือไปเปิด กจ. ใหม่ดีครับ

( กลัวโดนยักษ์ดุ 5555++++ )

เปิดใหม่เลยครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30