หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127874 ครั้ง)
รูปนั้นแค่ออกตัว

รูปนี้ ไปแล้วววว อ๊ากกกกก

ปล. ใส่ลายน้ำแล้ว
อันนี้พี่แอนก็ถ่ายไว้ รอดู ๆ กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
เฮ้ย ไปถ่ายกันตอนไหนวะ

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก เจ๋ง
เห็นรูปอู๋แล้ว งามมาก กรี๊ดดดดด

เห็นภาพเบื้องหลัง เข้าใจแล้วที่แอนบอกว่าคนอื่นไม่ค่อยกล้าถ่ายน้องตา
ให้อู๋มันถ่ายน้องตาคนเดียวพอ
ที่แท้เพราะมัวแต่รุมจักรีนี่เอง
ปล.ตากล้องคนอื่น ทีหลังก็นัดถ่ายจักรีกันแทนซิ น้องตาก็น้องตาเถอะ กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิ.ย. 2009, 17:17 น. โดย นางโบว์ » บันทึกการเข้า

น้องตามี 3 ขา  โวย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ผมไปเป็นตัวตลกนะงานนี้

คนอื่นเขายิงแฟลชกันเปรี้ยงป้าง!!  ส่วนผมยิงมุก ปะ...

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แป้ก...

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอบคุณจ้ะน้องเดือน ปูเพื่อฆ่าตัวเองเลยนะครับมุกนี้  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ครับ กรี๊ดดดดด

ผมไม่ค่อยถนัดแนวเซอร์ๆอ่ะครับ ส่วนใหญ่จะหวานๆเชยๆ ถ้าแบบนี้พอได้ก็ยินดีครับ

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
ยุงไม่กัดเหรอครับ ถ่ายกันถึงตอนมืดๆ แบบนั้น โวย

แต่ภาพสวย กรี๊ดดดดด  เจ๋ง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

ไม่ถนัดเล้ยยแนวนี้ แต่ก็ลองดูฮะ
สวย ๆ ๆ ๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ดูแวบๆ เป็นอีกคนนึงงเลย ชอบแฟลวิ้งๆ ด้วย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ขอบคุณครับลุงเป็ด
ขอฝากอีกรูปนึง

แต่งแบบมั่วๆเอานะครับ  selective color เลือกสีเหลือง แล้วดูดสีเหลืองออกหมด เพิ่มสี cyan นิดๆ
ย่อแล้วชาร์ป...แล้วโพสเลย
รูปสวยอ่ะครับ

แอบอ้าง
ย่อแล้วชาร์ป...แล้วโพสเลย
แล้วเกี่ยวอะไรกะผมหรอ  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
บอกไว้ไง...ย่อแล้วนะชาร์ป  (อิอิ)
หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30