หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127920 ครั้ง)
รูปนี้สุดยอดมากเหมือน Angel & Demon  หยี

ไหน noise กระจาย  โวย

รูปน้องตาสวยมาก  กรี๊ดดดดด

ส่วนรูปชายอื่นๆ
นึกถึงเวลาที่ถ่ายงานเสร็จแล้ว
ก็จะมีพวกกระเทยที่เป็นช่างแต่งหน้า สไตลิสต์ คอสตูม
มาโพสท่า ถ่ายเล่นกัน   กร๊าก
ต้องไปดูเบื้องหลังธาดาวาริช  เกย์เต็มเลยครับ  กร๊าก กร๊าก

3-4 คนนั่นคือกระเทยที่เป็นช่างแต่งหน้า สไตลิสต์ คอสตูม นี่เอง  ฮิ้ววว

ดีนะที่ตูไปช้า... ฮี่...

ก่อนถ่ายจริง ขอเช็คชัดลึกชัดตื้นหน่อย

น้องตา  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ภาพนี้เจ๋งอะฮะ

แต่หน้าแบบเบลอๆไปหรือป่าวครับ งง
ไม่ใช่รูปพี่เต้ยนะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ลบ noise ไง  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ถึงหอแล้วววว หยี

เหนื่อยมากครับ
ขนาดไม่ได้ถ่ายเอง ยังเหนื่อยเลย  อ๊าก ฮือๆ

รอไฟล์raw พี่อู่ละกัน เห็นในกล้องแล้ว  หยี

อย่าลืมเครดิตพี่จักรีแล้วกันนะครับ  อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
พี่ใช้อะไรลบ noise อ่ะครับ  ง่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
จริงๆใช้ noise ninja แล้วแต่ไม่เนียน ก็เลยทำ blur layer ใส่เอาหน่ะ อี๋~ ไม่งั้นหน้าเป็นจุดๆเลย

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
บร๊ะเจ้าาาา โวย โวย โวย

มีอีกเถอะนะครับ เดี๋ยวเอาแฟลชไปแจมอีกตัว ฮือๆ~

อ้าว ของผมมันแคนน่อน ใช่ซี้ ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
พี่แอนก็แคนนอน
พี่โอ้เอ้ก็น้องเพ็ญ

มีตั้งหลายค่าย อ๊าง~

ตัวคนเดียว :]
 เกย์ออก เดี๋ยวเอาไกด์นัมเบอร์แรงๆไปแจม

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 30