หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127835 ครั้ง)
ผมคงไปหา taxi แถวใต้ bts หมอชิต บิ้กจะไปด้วยมั้ยฮะ ซัก 15:30 ส่วนใครไปเองก็เจอหน้าทางเข้าตรงที่มีให้เช่าจักรยานล่ะฮะ ไหว้

ตอนนี้มี พี่เต้ย บิ้ก พี่แอน มีใครจะไปเพิ่มอีกมั้ยฮะ จะได้นับคนถูก

ถ้าตัดสินใจยังไม่ได้แล้วจะตามไปทีหลังก็โทรมาได้นะครับ 0835439372 ไหว้

อ้าว ไม่นับตู  เหลือบ

Today you , Tomorrow me.
อ้าว เหวอ

มีพี่โอ้เอ้ด้วยคับ  กรี๊ดดดดด

ขออภัยคับ (เหงื่อแตกพลั่ก) ไหว้ ไหว้ ไหว้

รวมค่าส่งรึยัง   ฮี่...

ในไทยขายอยู่ 9 พันนะ

กรี๊ดดดดด
เก้าพันนี่ มันแพงหรือถูกครับ
แล้วเค้าขายที่ไหนกัน
ไปตามตลาดมือสอง(หลักๆ )ในเว็บไม่เห็นมีเลย  เศร้า

ผมคงไปหา taxi แถวใต้ bts หมอชิต บิ้กจะไปด้วยมั้ยฮะ ซัก 15:30 ส่วนใครไปเองก็เจอหน้าทางเข้าตรงที่มีให้เช่าจักรยานล่ะฮะ ไหว้

ตอนนี้มี พี่เต้ย บิ้ก พี่แอน มีใครจะไปเพิ่มอีกมั้ยฮะ จะได้นับคนถูก

ถ้าตัดสินใจยังไม่ได้แล้วจะตามไปทีหลังก็โทรมาได้นะครับ 0835439372 ไหว้

เดี๋ยวผมไปกับแฟนน่ะครับ  อ๊าง~
 ไม่เป็นไรครับไว้เจอกันข้างหน้าทีเดียวเลย

ตัวคนเดียว :]

ไปไหนกันเหรอครับ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กรี๊ดดดดด
เก้าพันนี่ มันแพงหรือถูกครับ
แล้วเค้าขายที่ไหนกัน
ไปตามตลาดมือสอง(หลักๆ )ในเว็บไม่เห็นมีเลย  เศร้า

ของมันยังใหม่อยู่เลย  อู้ย..

Today you , Tomorrow me.

พรุ่งนี้ จะเจอตัวนี้  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอ้ววววว สวยๆ กรี๊ดดดดด

ของมันยังใหม่อยู่เลย  อู้ย..

\อ๊ากกกกก/

โอว .. คอสตูมอย่างเริ่ด  กึ๋ยๆ

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
 โวย โวย โวย

ขออย่าให้ฝนตกพรุ่งนี้เล้ยยย  ไหว้

น่าจะพาอีกบไปจัดคอสตูมให้นะ  กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ไม่มีกล้องแต่ไปแจมได้มั้ยครับ  เศร้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

นี่เพิ่งซื้อเหรอเนี่ย  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 30