หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127885 ครั้ง)
ไม่ทราบเหมือนกันฮะ หน้าแตก ต้องลองๆ เกย์ออก

มีขานิคครับ ใช้ใด้ๆ

แต่ต้องบอกคนขายนะ ว่าเอาของนิค  กรี๊ดดดดด

หมายถึงตัว 48, 58 หน่ะนะ

Today you , Tomorrow me.
วันอาทิตย์ครับ บ่ายสี่ๆ สวนรถไฟ

พี่แอนเอารีแฟลค DIY ไปด้วยก็ดีนะครับ เกย์ออก

โอว... เสียดายไม่ว่างแฮะ อยากไปดูมั่งจัง  หื่น

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
มีขานิคครับ ใช้ใด้ๆ

แต่ต้องบอกคนขายนะ ว่าเอาของนิค  กรี๊ดดดดด

หมายถึงตัว 48, 58 หน่ะนะ

ครับพี่โอ้เอ้

เพิ่งไปดูราคามา
SB900 ประกันร้านนี่ 16000  ฮือๆ~
Metz 58 จาก amazon ราคาประมาณ 13000
Metz 48 จาก amazon เหมือนกัน ราคา ประมาณ หกเจ็ดพัน (เทียบกับ SB800 ได้มั้ยครับพี่โอ้เอ้)

ส่วน SB800 ไม่มีขายแล้ว  ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
พรุ่งนี้แล้ว  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

ยังเดินไปหาเสื้ออยู่เลย  หมีโหด~

ใครมีเสื้อผ้าแนะนำบ้างครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ชุดที่มีก็ได้นะ  จะไปหาซื้อทำม๊ายยย น้องตานี่น่ารัดด จริงๆ  หยี

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
โอว... เสียดายไม่ว่างแฮะ อยากไปดูมั่งจัง  หื่น

คราวหน้านะฮะ กรี๊ดดดดด

เสาร์อาทิตย์  ฮ่าๆ ฮือๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เมื่อไหร่จะว่างจ้ะ เกย์แอบ

พรุ่งนี้คือนัดกันหน้าทางเข้าสวนรถไฟรึเปล่าครับ
ผมไม่เคยไป มันน่าจะมีหลายประตู
ยังไงเดี๋ยวโทรไปแล้วกันนะครับ  ไหว้
ผมคงไปเดินจตุจักรเล่นๆ ก่อน  หยี

ครับพี่โอ้เอ้

เพิ่งไปดูราคามา
SB900 ประกันร้านนี่ 16000  ฮือๆ~
Metz 58 จาก amazon ราคาประมาณ 13000
Metz 48 จาก amazon เหมือนกัน ราคา ประมาณ หกเจ็ดพัน (เทียบกับ SB800 ได้มั้ยครับพี่โอ้เอ้)

ส่วน SB800 ไม่มีขายแล้ว  ฮือๆ~

ถ้าเทียบเฉพาะ GN ของ SB800 มัน 38
Metz 48 มากกว่าอยู่ 10 ไฟแรงกว่า

คุณสมบัติของ Metz 48  ก็ไม่ใช้ย่อยนะ
แต่ไม่รู้จัก SB800 เ้ลยไม่รู้จะเทียบยังไง

รู้แต่ว่า Metz 48  สดกว่า  :หิว:

ขอบคุณพี่โอ้เอ้ครับ

พอดีผมเห็นในอเมซอน
ก็เลยสนใจครับ
ถูกด้วย อ๊าง~

ฝากจุ๊บ จุ๊บน้องตาด้วยน๊าา

บอกว่าพี่ส้มคิดถึงม๊าก มากกก   หยี

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
รวมค่าส่งรึยัง   ฮี่...

ในไทยขายอยู่ 9 พันนะ

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 30