หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127884 ครั้ง)
วันอาทิตย์ครับ บ่ายสี่ๆ สวนรถไฟ

พี่แอนเอารีแฟลค DIY ไปด้วยก็ดีนะครับ เกย์ออก

โอ้ว วันอาทิตย์นี้ว่าง + เมียไม่อยู่  หื่น
ไปด้วยยยย เดี๋ยวเอาแฟลชไปเพิ่มให้ 2 ตัว
เย่ มันส์เลยพี่ กรี๊ดดดดด ผมมี SB800 2 ตัว SB900 อีกหนึ่งตัว

กร๊าก กร๊าก กร๊าก  มันส์

เอ มีรูปชุดน้องตายัง อยากดูก่อนว่าเป็นยังไงอะ ไอ้มืดหมี

ยังไม่มีชุดเลย  น้องดำ

ตาวาดรูปมาให้ดู ดูไม่ค่อยรู้เรื่อง
แต่ที่บอกมาคร่าวๆ ก็ประมาณชุดในรูปแต่มีสีทองปนๆ ถุงเท้าตาข่ายอะไรนี้แหละครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ถ่ายรูปน้องตามาแล้ว อย่าลืมลงรูปเบื้องหลังด้วยนะ   หยี

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หลังน้องตา  หยี

Today you , Tomorrow me.

ยังไม่มีชุดเลย  น้องดำ

ตาวาดรูปมาให้ดู ดูไม่ค่อยรู้เรื่อง
แต่ที่บอกมาคร่าวๆ ก็ประมาณชุดในรูปแต่มีสีทองปนๆ ถุงเท้าตาข่ายอะไรนี้แหละครับ

ถุงเท้าตาข่าย เกย์ออก
 อู้ย.. อู้ย.. 

บอกตาว่าอย่าโป๊มากเน้อ เพราะสวนรถไฟเด็กเยอะ ไหว้

วันอาทิตย์นี้
ตรงกับฟุตบอล ฟสต. เลย ฮิ้ววว

ไม่ตรงแล้วววว บอลเลื่อนไปอีกอาทิตย์นึึง  หยี

// ทำไมพี่อู๋มีแฟลชเยอะจัง  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิ.ย. 2009, 13:19 น. โดย บิ๊กเล็ก » บันทึกการเข้า

ตัวคนเดียว :]
ยืมเพื่อนมาครับ  กร๊าก นี้ถ้ายืมให้มดก็จะได้เพิ่มเป็น 5 ตัวเลยนะ แต่กลัวไม่มือถือ กร๊าก

ใช่ซี้ย์ย์ ตูมันแคนอน ฮือๆ~

วันอาทิตย์ครับ บ่ายสี่ๆ สวนรถไฟ

พี่แอนเอารีแฟลค DIY ไปด้วยก็ดีนะครับ เกย์ออก

ยี่ห้อพาหุรัดอะนะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แฟลชตูใช้ได้กับทุกยี่ห้อ แต่ต้องปรับไฟเอง 

(ทำเป็นภูมิใจ แต่จริงๆ จน ไม่มีปัญญาซื้อ ttl  แหยะ)

Today you , Tomorrow me.
ตูชอบแบบนั้นมากกว่าแบบออโต้อะ มันชอบมั่ว ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด วันศุกร์แล้ววว

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 ฮือๆ~ แฟลชเยอะจัง

ถ้าผมซื้อ Metz มันจะใ้ช้กับแฟลชของยี่ห้อนิคอนได้ั้มั้ยครับ อ๊าง~

ตัวคนเดียว :]
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 30