หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127957 ครั้ง)

ตาว่าง  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ตาสว่าง  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
งั้นวันอาทิตย์นะครับ
 เกย์ออก

สถาณที่ก็สวนรถไฟเลยครับ บ่ายสี่โมง ไม่มีแสงก็ถ่ายเดี๋ยวผมแบกแฟลชติดร่มไป + ยืมแฟลชเพื่อนๆน่าจะได้ซักสามสี่ตัว
0835439372 เบอร์ผมนะครับ

เดี๋ยวคอนเซปท์ขอคิดแป้บ เดียวจะมาบอกอีกทีนะครับ กรี๊ดดดดด

วันอาทิตย์ไม่แน่ใจ
แต่ว่าสวนรถไฟนั่งรถอะไรไปได้อ่ะครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อาจจะต้อง taxi  (เหงื่อแตกพลั่ก)  ผมว่าจะนั่งตรง bts หมอชิตไป มีใครจะไปด้วยมั้ยครับ

เห็นเข้าว่า "สวนรถไฟห้ามถ่ายรูป" ง่ะครับ  ฮือๆ~

http://www.pixpros.net/forums/showthread.php?t=32152

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ถ่ายยังไงก็ได้ แต่ไอ้ที่ควรมีก็ถ่ายให้มันควรมี

ถ้าน้องตาไม่มีก็บอกให้หาอะไรยัดไปเยอะๆ   น้องดำ

รอดูรูปปปปปป  หยี หยี

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ส้มไปเป็นคอสตูม เลย  กรี๊ดดดดด

ไปเป็นคอสสองตูมเลย ตูมตูม  เกย์ออก

จะดีเหรอ ~

มามะน้องตา ไหนให้พี่ส้มดูหน่อยซิ   หื่น

// ถ่ายแบบเซะซี่ๆ นะอู๋ .. จะได้เซฟเก็บไว้เป็นที่ระทึก  อ๊าง~ อ๊าง~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อู๊ย รอดูๆ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 30