หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127829 ครั้ง)
อะไรยาวครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่าจะเป็นเลนส์นะครับ
รู้แล้วจะถ่ายแนวไหน มึนตึ้บ

ประมาณนี้โอมั้ยครับ เกย์ออก  ออกเรโทรผสมเซะซี้นิดนึง
แอบอ้าง
ที่มา http://1x.com/photos/portrait/19157/

น้องตาว่างวันไหนบ้างครับเอ ไหว้

กดมาดู

รูปล่ะ ฮือๆ~

กลับมาวันอาทิตย์นี้ครับ

เปิดเทอมวันจันทร์แล้ว น่าจะได้ช่วง เสาร์ อาทิตย์ถัดไปเด้อครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
2 อาทิตย์หน้าว่างพอดีครับ  เกย์ออก เกย์ออก

อ้าว  ไม่ถ่ายชุดว่ายน้ำแล้วเหรอ  น้องดำ

ทู พีซซซซซซซ   \โวย /

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อู๋ ไม่ลองทาบทามสมหวังบ้างเหรอ  เจ๋ง

นักเขียนการ์ตูนรายปี

เหลือบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
แนวนี้สวยจัง นึกถึงแวมไพร์

//ป๋าเลย์หลอกหลอนเจ้ส้มทุกที่เลย  กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เจ๊ส้มก็น่าถ่ายนะครับ เกย์แอบ เกย์ออก

เอครับ เสาร์อาทิตย์นี้โอเคมั้ยครับ กรี๊ดดดดด  ถามคนอื่นที่จะไปกันด้วย ลันล้า

ฮือๆ~ ตูไม่ว่างเสาร์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮือๆ~ ผมไม่ว่างเสาร์

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ฮือๆ~ ฉันไม่ว่างเสาร์และอาทิตย์เลย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 30