หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127892 ครั้ง)

ฝนตกครับ เลยเปลี่ยนคอนเซ็บต์ ถ่ายชุดว่ายน้ำท่ามกลางสายฝนที่คอนโดเอแทน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ซวยจริงๆ ฟ้าฝนไม่เป็นใจซะงั้น  ง่ะ
 ฮ่าๆ ฮือๆ ฮือ ฮ่า ฮ่า ฮือ

ขอโทษนะอู๋ที่พี่สั่งฝนเทียมไปลงน่ะ  กร๊าก กร๊าก

น้องตามาถ่ายทูพีชวังหินก็ได้นะครับ
อย่าบอกอู๋นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไว้อรจะบอกพ่อ เผื่อพ่อสนใจ  ปลื้ม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ที่คอนโดเอครับ ทูพีชกลางสายฝนๆ  ฮือๆ~

เพิ่งกลับจากมหาลัย
ฝนตกหนักมาก ฮือๆ~

ไว้นัดวันใหม่ก็ได้ครับ จะได้ไปกันเยอะๆ

ตัวคนเดียว :]
น้องตาน่ารักมากครับ เดี๋ยวดึกๆ เอารูปมาลง  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
  อ๊าง~ รอชม girl in the rain
โอ เพิ่งเห็นจู๋นี้

รอชมภาพแล้วกัลล์  หยี
ภาพสวยสุดยอดเลย เกย์ออก

ฮือๆ~ ฮือๆ~

น้องตาน่ารักมากครับ เดี๋ยวดึกๆ เอารูปมาลง  เกย์ออก
ดึกแล้ว  อ๊าง~

คุณขา~ อ๊าง~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 30