หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127887 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก รอดูรูปนะคะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

ตอนนี้ตาไปหาทูพีซที่ห้องรุ่นพี่อีกคนอยู่นะครับ

แลวพรุ่งนี้เที่ยงๆ จะไปแต่งหน้าที่เซนลาด

เป็นงานนัดเฉพาะหน้าจริงๆ ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 อู้ย.. อู้ย.. อู้ย.. อู้ย..

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 งั้นเหรอ นี่พอทเทรท แนวไหนกันเนี่ย

น่ารักๆ ตามสบายตาครับ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ตอนนี้ตาไปหาทูพีซที่ห้องรุ่นพี่อีกคนอยู่นะครับ

แลวพรุ่งนี้เที่ยงๆ จะไปแต่งหน้าที่เซนลาด

เป็นงานนัดเฉพาะหน้าจริงๆ ครับ

โวย ต้องไปถ่ายให้ได้......ไม่ต้องยื่นมันแล้วเรื่องใบอนุญาติ

edit แบบสายฟ้าแลบ ...

ไม่ได้ไปแล้วครับ แฟนตื่นมาเห็นพอดี...ทิ้งไว้แค่ว่า "พรุ่งนี้ บ่ายสามบ่ายสี่อยากไปดูหนัง" แล้วหล่อนก็นอนต่อ  ฮือๆ~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2009, 01:42 น. โดย ต่อ » บันทึกการเข้า
เจี๊ยก ใส่แค่แว่นตากะนาฬิกาเหรอ อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปปูเสื่อรอเดี๋ยวนี้เลย โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เจี๊ยก ใส่แค่แว่นตากะนาฬิกาเหรอ อ๊ากกกก หื่นนนนน

จะบ้าเรอะ  โวย

แว่นตากับถุงเท้า ซิถึงจะถูก  เกย์ออก
ดีนะไม่ใช่แหวนกับกำไล  น้องดำ

ไม่ใช่ละมั้ง  โวย

โทษทีนะครับไม่ได้เข้ามาดูเลย พึ่งกลับมาจากงานแต่งที่พัทยา ไหว้

เมื่อวานยังงงๆที่พี่โบว์โทรมา ยอมรับว่างงๆเพราะกำลังถ่ายงานแต่งอยู่ครับ  กร๊าก แต่พอจับความได้
เอาเป็นว่างานนี้ยังไม่เลื่อนนะครับ ถือเป็นว่าเป็นการปูพื้นไปก่อนละกัน เพราะไม่ได้ออกไปถ่าย portrait แบบนี้เป็นปีแล้วครับ ง่ะ (นอกนั้นก็รับงานอย่างเดียว)
เดี๋ยวถ้าพี่ปุกอยากถ่ายค่อยนัดอีกทีก็ได้ครับ  เกย์ออก เผื่อไว้ล้างตา

ถ้าฝนฟ้ายังเป็นใจ ไม่ตกก็เจอกันบ่ายสี่นะครับ ยิ้มน่ารัก

concept น่ารัก sassy และเบลอ กร๊าก อันหลังอยากได้ฟีลนี้มากแต่ไม่รู้น้องตาจะไหวรึเปล่า เพราะตาเป็นคนร่าเริง

กรี๊ดดดดด อยากไป ๆๆๆๆๆ  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

แต่งานต้องส่งวันอังคาร ยังไม่เสร็จซักกะส่วน (T_T)  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ถ้ามีครั้งหน้า รับรองจะไม่พลาด  หยี

:)
เช็คฝนด้วยนะครับ
ตอนนี้ที่หอฝนตกหนักมาก

ฝนตกไหมคะเนี่ย  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สงสัยต้องคงเลื่อนออกไปแล้วครับ  ง่ะ เมฆดำเต็มฟ้าเลย

เลื่อนไปก่อนนนนนน นะครับ ขออภัยในความไม่สะดวก
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 30