หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127902 ครั้ง)
เนื่องจากอยากถ่าย portrait มาก เลยหานางแบบแถวๆนี้ รายแรก เกศ ไม่ว่าง เศร้า เลยติดต่อไปรายที่สอง น้องตา สรุปว่าโอเคครับ กรี๊ดดดดด

วันอาทิตย์ที่ 26 เมษา อากาศร้อนผ่าวๆ ตอนบ่ายสี่ ที่สวนรถไฟนะครับ ยิ้มน่ารัก
ใครสนใจก็ไปเจอกันหน้าทางเข้าสวนรถไฟนะครับ

เบอร์ผมครับ 0835439372
อยากให้ไปเฉพาะในบอร์ดก่อนนะครับ แต่ถ้าใครจะลากแฟนมาด้วยก็ไม่เป็นไรครับ  ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณน้องตา และเอด้วยนะครับ ไหว้

ไปเที่ยวเฉยๆได้ไหมคะ  ปลื้ม
รอดูรูป  กรี๊ดดดดด
ไม่ว่าง  เศร้า (อยู่แล้วล่ะ  กร๊าก)

เข้ามาแปะรอดูรูปนะจ้ะห์  เกย์ออก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ทำไมละอู๋  ฮือๆ~
ตูไปเข้าใหญ่  ฮือๆ~ ฮือๆ~
อ้าว โวย  เศร้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 โวย วู้ อดไปแจมเลย

วันนั้นไปสวนรถไฟเหมือนกันแต่เราดันไปแต่เช้าาาา เชียว  หยี

等着
รอดูตา กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อาจจะได้ไปด้วยคนนะครับ หยี
 กรี๊ดดดดด อ้ะ

ไปด้วยครับ อยากถ่าย portrait น้องตามานานแล้ว  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เนื่องจากอยากถ่าย portrait มาก เลยหานางแบบแถวๆนี้ รายแรก เกศ ไม่ว่าง เศร้า เลยติดต่อไปรายที่สอง น้องตา สรุปว่าโอเคครับ กรี๊ดดดดด

วันอาทิตย์ที่ 26 เมษา อากาศร้อนผ่าวๆ ตอนบ่ายสี่ ที่สวนรถไฟนะครับ ยิ้มน่ารัก
ใครสนใจก็ไปเจอกันหน้าทางเข้าสวนรถไฟนะครับ

เบอร์ผมครับ 0835439372
อยากให้ไปเฉพาะในบอร์ดก่อนนะครับ แต่ถ้าใครจะลากแฟนมาด้วยก็ไม่เป็นไรครับ  ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณน้องตา และเอด้วยนะครับ ไหว้
ทางเข้าอยู่ตรงไหนของสวนรถไฟเหรอครับ
แบบว่าไม่เคยไป  อ๊าง~

//หาเจอละ ฮิ้ววว
ทางเข้าอยู่ตรง ปตท เดี๋ยวไปถึงค่อยโทรหาพี่อู๋ดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2009, 00:36 น. โดย เจ้าโต » บันทึกการเข้า
ไปด้วยได้ไหมครับ .... ถ้าได้จะได้ไปทำเรื่องขอยื่น "ขออนุญาติออกจากบ้านในวันอาทิตย์ตอนบ่ายสี่โมงเย็น" กับ ผบ ก่อน

น้องดำ ไม่ได้กลัวนะ แค่ทำตามระบบน่ะ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 30