หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปถ่าย portrait น้องตากันเถิด  (อ่าน 127867 ครั้ง)
เอาินิดๆละกันครับ เกย์ออก

พี่ส้มมาจัสคอสตูมเลยคับ เกย์ออก

ไม่ได้ซิ สวนรถไฟเด็กเยอะ ถ่ายธรรมดาก่อนละกันครับ ไหว้ เดี๋ยวยามมาไล่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิ.ย. 2009, 14:52 น. โดย อู๋ » บันทึกการเข้า

ถ้าได้ไปจัด.. อีเอได้อกแตกตายแน่ๆ  กร๊าก

จัดตามใจคนอยากดู  แหยะ

แล้วน้องตาก็ขอแบนฟอนต์ตลอดกาลนาน  น้องดำ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 เหวอ  แรงขนาดนั้นเลยเหรอฮะ

ยกตัวอย่างหน่อยครับ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
http://www.dpixmania.com/forum/index.php/topic,749.0.html
มีคนรีวิวสถาณที่ไว้ด้วย กร๊าก  เล็งๆไว้คงเป็นป่าไม้กับสะพาน นอกนั้นก็ทุ่งหญ้าโล่งๆ (แจ๋ว แจ๋ว)

ทริปหน้าเป็นน้องพลัมนะครับ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ทริปหน้าตูไม่ว่างครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)/

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ป่วยล่วงหน้าครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)/

http://www.dpixmania.com/forum/index.php/topic,749.0.html
มีคนรีวิวสถาณที่ไว้ด้วย กร๊าก  เล็งๆไว้คงเป็นป่าไม้กับสะพาน นอกนั้นก็ทุ่งหญ้าโล่งๆ (แจ๋ว แจ๋ว)

โห ไม่เคยรู้เลยว่าข้างในมีแบบนี้ด้วย
เคยไปถ่ายแค่ครั้งเดียวตอนน้องรับปริญญา แถมมีคนป่วยไปด้วย
เลยเดินได้แค่ 100-200 เมตรจากทางเข้า ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันจะมีทางหลบเบี่ยงไปที่ไม่ใช่ทางเมนอ่ะ ป่ามาก  กรี๊ดดดดด
สวนปราสาทมันอยู่ด้านหลังๆอ่ะ

วอลล์อันทาร์ซานสาวก็ถ่ายสวนรถไฟนะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
งั้นถามหน่อยครับ ปกติเวลาไปถ่ายแบบนี้เขาต้องเตรียมอุปกรณ์อะไรไปมั่ง หมีโหด~/
คือแบบ เอากล้องตัวเดียวไปนี่ถือว่าผิดธรรมเนียมไหม

ทริปหน้าเป็นน้องพลัมนะครับ  อ๊าง~

เอาแบบนี้เลยนะ   อ๊าง~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 :30:แรว๊งงง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แม่จ๋า ฮือๆ~

กาก
งั้นถามหน่อยครับ ปกติเวลาไปถ่ายแบบนี้เขาต้องเตรียมอุปกรณ์อะไรไปมั่ง หมีโหด~/
คือแบบ เอากล้องตัวเดียวไปนี่ถือว่าผิดธรรมเนียมไหม

ถ้าทริปทางการพวกรีเฟล็ก นี่คนจัดทริปน่าจะเป็นจัดให้นะ

แต่อย่างทริปของเรา น่าจะแบบช่วยๆกันใครมีอะไรก็ช่วยกันเอามามั้งครับ
มาแต่ตัวกับกล้องก็คงโอเคมั้งครับ

ส่วนรูปส้ม ขอเป็นบิกินนี่นะ  อ๊าง~

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 30