หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมนักถ่ายภาพแห่งฟอนต์  (อ่าน 194726 ครั้ง)

ขอขึ้นไปถ่ายได้มั้ยอะ  กรี๊ดดดดด
ถ่ายเดือนหน้าอะ อยากได้ดาบซามูไร (เหงื่อแตกพลั่ก)

สามย่านนี้ ผมกลัวจะเอิกกะเริกอะพี่ กร๊าก แต่ขอไปดูลาดลาวก่อน อ๊าง~ เผื่อแอบไปถ่ายได้

ได้ครับพี่ ดาบซามูไร เดี๋ยวต้องลองถามๆดูก่อน

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สอยมาดูเฟ้ย ไม่ได้ซื้อ ดูเฉยๆ  กร๊าก
ของผมนะครับ หัดถ่ายมาต้องแต่สมัย อายุ 16 จนตอนนี้จะ 23 แล้ว

[กล้อง]

ตัวแรก รุ่นอะไรไม่รู้ของ Eye on กล้องกระจอกๆ ซูม 3X 3ล้านพิกเซล

ตัวที่สอง Canon I-Xus รุ่นแรก

ตัวที่สาม Canon power Short

ตัวที่สี่ เป็นกล้องที่อยู่กับเรานานมากๆ Fuji finpix s5600

ตัวที่ห้า กล้องปัจจุบันที่ใช้ครับ nikon D60

เลนส์ : Tamaron 28-200 AF (มือหมุน) เลนส์kit

อุปกรณ์เสริม : รีโมทจีนแดง,กล่องใส่ฟิล์มไว้เสียบเวลาใช้แฟลตหัวกล้องจะได้ลดความเข้มของแสงแฟลต,filter PL

แนวการถ่าย : Black and White, Celebrities, Entertainment, Events/Conferences, Executive Portraits,Fine Art, Commencement/Graduation, Landscape, Lifestyle,People, Portrait, Still Life, Street, Travel, Wedding
ถ่ายหลายแนวดีจัง
แล้วไอ้ Executive Portraits นี่มันต่างจาก Portrait ยังไงเหรอครับ
executive   [N] ผู้บริหาร

ถ่ายผู้บริหารนี่เอง ไอ้มืดหมี

มี portfolio มั้ยคับ อยากดูงาน เห็นถ่ายเยอะเลย กรี๊ดดดดด

executive   [N] ผู้บริหาร

ถ่ายผู้บริหารนี่เอง ไอ้มืดหมี

มี portfolio มั้ยคับ อยากดูงาน เห็นถ่ายเยอะเลย กรี๊ดดดดด
http://imagky.multiply.com/ ครับ

ถ่ายหลายแนวดีจัง
แล้วไอ้ Executive Portraits นี่มันต่างจาก Portrait ยังไงเหรอครับ

Executive Portraits  ก็คือถ่ายแนวrate R ครับ

งานสวยครับ  กรี๊ดดดดด

อยากเห็น Executive Portraits จัง  อ๊าง~

Executive Portraits ฟังดูดีขึ้นทันตา  กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวนะเดี๋ยว  โวย
ไปดูมัลติเพิ่ลมา เจอนางแบบหน้าตาคุ้นๆ  โวย

เฮ็ดttp://imagky.multiply.com/photos/album/70/BELL_I-BERY

อะไรกั๊นนนน  โวย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2009, 19:32 น. โดย ร่มไทร = ลุงเป็ด » บันทึกการเข้า

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
โลกกล้ม  โวย
เห็นรูปที่ปกก็ว่าคุ้นๆ แต่ไม่ได้กดเข้าไปดู

ใช่จริงๆ ด้วย  โวย

เห็นรูปที่ปกก็ว่าคุ้นๆ แต่ไม่ได้กดเข้าไปดู

ใช่จริงๆ ด้วย  โวย

รู้จักกันในนี้แหละครับ กรี๊ดดดดด
มันต้อง exclusive ไม่ใช่เหรอคับ ไอ้มืดหมี

รู้จักกันในนี้แหละครับ กรี๊ดดดดด
ไม่นะ ม้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นไปได้ นะอาจารย์แอน

โอ้ว Executive อยากเห็นๆ
เป็นไปได้ นะอาจารย์แอน

โอ้ว Executive อยากเห็นๆ

อยากโชว์ แต่นางแบบไม่อยากให้โชว์  ง่ะ เอาไว้หานางแบบที่เค้าไม่ว่าอะไรจะนำมาให้ดูครับ (อิอิ)
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 36