หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ก้านกล้วย  (อ่าน 145069 ครั้ง)
ใครสร้างฟอนต์เป็นช่วยที
ช่วยทำฟอนต์แบบ ก้านกล้วย แล้วมาโพสในเว็บf0ntหน่อยครับ

ขอร้องๆๆๆๆ

อ้างอิง : www.khankluay.com

ตัวอย่าง
ของเขาทำมาขายครับ
คงไปทำซ้ำเขาไม่ได้หรอกจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เบรกเก้อ...สั่งได้ดั่งใจ
ฟอนต์นะไม่ใช่รองเท้า
คนทำฟอนต์นะไม่ใช่คนทำรองเท้า
มารยาทไทยนะไปศึกษาเพิ่ม

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ทำรองเท้านี่สั่งได้ด้วยเหรอครับ
น่าจะเปรียบเทียบกะก๋วยเตี๋ยวนะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บะหมี่ยำหมูสับ ชามนึง หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ทำรองเท้านี่สั่งได้ด้วยเหรอครับ
น่าจะเปรียบเทียบกะก๋วยเตี๋ยวนะ กร๊าก
รองเท้าสั่งได้ครับ แนวๆพวก Converse One http://www.converse.com/#CATEGORYC1
เลือกได้ตามใจ
อิอิ แวะมาเสริม
แพงน่าดู คริคริ

หน้า: [1]