หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ไทยแลนด์ พรีเมียร์ลีก++  (อ่าน 151332 ครั้ง)
บีจีเลยครับ กองเชียร์น่ารัก อ๊าง~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
บีจีเลยครับ กองเชียร์น่ารัก อ๊าง~

เห็นกองเชียร์เมืองทองรึยังก่อนจะพูดคำนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ค. 2009, 22:02 น. โดย ปาร์ค จี ชู » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
 อ๊ากกกก หื่นนนนน

อืมมม...
ใกล้ที่ทำงาน
ผมกองเชียร์ เมืองทองจ้ะ กึ๋ยๆ

วันนี้เืมืองทองเลื่อน เพราะฝนตก ฮิ้ววว

แด๊ แด๊ แด๊
แดแด่แดแด๊     เมือง  ทอง ยูไนเต็ด

กำลังโหลดข้อมูล .....
วันนี้เืมืองทองเลื่อน เพราะฝนตก ฮิ้ววว

แด๊ แด๊ แด๊
แดแด่แดแด๊     เมือง  ทอง ยูไนเต็ด

จากเซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ
เข้าสนามเมืองทองยังไง  งง

ฝากซื้อเสื้อบอลตัวนึงนะีพี่โอ๋ ไหว้

//แก้ไข

อย่าลืมเสื้อเมืองทองสีขาวนะพี่  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2009, 10:57 น. โดย ปาร์ค จี ชู » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
ชู
ผมอยู่ตรงเซ็นแจ้งปากทางเข้าเมืองทองเลย
แผนที่ ที่ให้มา ใช้ไม่ได้
 ยิ้มน่ารัก

ตามหาทีมใกล้บ้านจนเจอแล้วครับ ผมอยู่แถวพระราม3ครับ ทีมสิงห์เจ้าท่า การท่าเรือ มีสนามเย้าอยู่ตรงแยกคลองเตย สนามสวยมากครับมีร้านขายของที่ระลึกอยู่หน้าสนามด้วย เดี๋ยวสิ้นเดือนจะลองไปซื้อและสืบดูว่าทีมนี้เป็นยังไงบ้าง(แต่สีเสื้อทีมนี้ดูแม่งๆไปนิดนะ ลายส้มน้ำเงิน)

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
สนามเหย้าการท่าเรือผมผ่านทุกวันครับ มี shop ของที่ระทึก สนามแข่งเป็นหญ้าที่ปลูกเอา สนามซ้อมเป็นหญ้าปู ตอนนี้ทำอัฐจรรย์ใหม่สวยดีครับ

콧대가 당신을 사랑
เพิ่งรู้ว่า มนัสมาเป็นนักบอลแล้ว

เล่นให้กับทีมสุพรรณในดิวิชั่น 1  ไอ้มืดหมี

บ่าววี ก็เป็นนักบอลเหมือนกัน  คริคริ

อาทิตย์นี้ผมว่าง สี่โมงเย็นเตะบอลกันมะ

ใครไปฉอบเมืองทอง สำรวจราคาเสื้อมาให้ด้วยนะ  เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
เ้อ๊า..อาทิตย์นี้เตะ(บอลกับ)พี่โอ๋

콧대가 당신을 사랑
เ้อ๊า..อาทิตย์นี้เตะ(บอลกับ)พี่โอ๋

เอ็งและเพื่อนว่างไหม

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 24