หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ไทยแลนด์ พรีเมียร์ลีก++  (อ่าน 151333 ครั้ง)
ผมชอบนะเถียงกันในบอร์ด
แลกเปลี่ยนความรู้สึกดี แต่ถ้าจบแบบไวๆ
มีการล๊อกกระทู้หรืออีกฝ่ายนึงเงียบ อันนี้ผมหงุดหงิดมากว่า  (อิอิ)

ลุงโอ๋อยากให้แนวน่ะเลยบอกแบบนั้น
ตามกระแสมันจะเท่เหรอ  (อิอิ) ถ้าเรื่องการเมืองว่าไปอย่าง

ผมไม่ได้ชอบเมืองทองมากมาย แต่เห็นแบบนี้แล้วเกลียดการท่าเรือ
ผจก. เอง คุณต้องรู้ว่าคุณอยู่ในจุดไหน เหมาะสมแล้วหรือ ??
ผู้นำคนทั้งทีม นำไปหาเรื่อง ? แล้วยังจะมีหน้าไปบอกไปสอนใครได้
ฟุตบอล อบต.บ้านผมยังประเสริฐกว่านี้อีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2010, 01:32 น. โดย •หมูหมู•™ » บันทึกการเข้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมว่าเรื่องของเรื่อง
ที่กีฬาไทยมันยังไปไหนไม่ได้ไกล
เพราะมันมีการพนันเข้ามาเกี่ยวข้อง
ถึงผู้เล่น โค้ช กรรมการ 
และผู้เกี่ยวข้องโดยตรงด้วยน่ะครับ
(ผมหมายถึงผู้เล่น โค้ช
หรือกรรมการบางคนนะ
ที่ตัวเองก็ยังเล่นพนันอยู่)

มีเซียน มีมาเฟีย มีโต๊ะ
ซึ่งเหล่านี้มันไม่ได้ทำกีฬาให้เป็นกีฬา
แต่ทำให้กีฬากลายเป็นการแสดงไป

ดังนั้นพอผลที่ออกมาไม่เป็นดั่งใจ
มันก็เลยมีการใส่อารมณ์
ออกแอคชั่นมากกว่าปกติ
เพราะบางคนเสียเงินไปเยอะกับเรื่องพวกนี้

เข้าใจ สห ทำไมถึงไม่เข้า
ถ้าเข้าโดนตื้บแน่เลย

ส่วนอย่างพี่โอ๋ว่า
นั่นหละครับ
เขาถึงล่อกัน
ฉันไม่รู้หรอก บอลฉันเตะยังไง
แต่บอลฉันจะแพ้
ฉันหาที่ลง

ส่วนถ้าบอล อบต. นั่นที่มีเรื่องกัน
อาจเพราะหมู่บ้านนั่นมีเรื่องกันมาก่อนแล้วหาเวทีต่อย
แต่นี่ฉันไม่มีเรื่องมาก่อนนะ
ฉันจะเอา  ทำไมว๊าาา

ถ้าบอล อบต. ที่ผมเห็นมานี่ต้องวิ่งบวกกันแล้ว

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
แผนการคว่ำบาตร ยอมเสีย 6 คะแนนนี่ได้ใจจริงๆ  เจ๋ง

ยึดทรัพย์ท่าเรือเลยดีมั๊ย  เกรียน

콧대가 당신을 사랑
ข่าวคืบหน้า
 ยิ้มน่ารัก
http://www.tplclub.com/thread-241-1-1.html

ปล. อย่าพยายามเท่โดยเอาไปรวมกับเรื่องการเมือง

ทำผิดก็ต้องลงโทษ ..

บอลไทยจะได้ขึ้นบันไดไปอีกก้าวหนึ่งสักที  อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
งั้นแล้วทำไมมีคนหมั่นใส้เมืองทอง
และ กองเชียร์ท่าเรือถึงบอกว่า
แพ้ใครก็ได้ ห้ามแพ้เมืองทอง

ผมคนเมืองทอง เสียใจ  ฮือๆๆ

// ไม่ได้ดูบอล ไม่ได้รู้เรื่องกับเค้าเล้ย  แป่ว
ข่าวคืบหน้า
 ยิ้มน่ารัก
http://www.tplclub.com/thread-241-1-1.html

ปล. อย่าพยายามเท่โดยเอาไปรวมกับเรื่องการเมือง

(อิอิ)

콧대가 당신을 사랑
งั้นแล้วทำไมมีคนหมั่นใส้เมืองทอง
และ กองเชียร์ท่าเรือถึงบอกว่า
แพ้ใครก็ได้ ห้ามแพ้เมืองทอง

ทุกทีมย่อมมีทั้งคนเกลียดและชอบ
อาจจะเป็นที่เมืองทองเด่นขึ้นมาหลายอย่าง
ทั้งนักเตะที่ย้ายมา สนาม การตลาด กองเชียร์ แม้แต่สื่อบางที่
ก็อยู่ฝ่ายเมืองทอง ไม่แปลกที่มีกลุ่มไหนๆไม่ชอบทีมใดๆ

นั่นแหละ
 ยิ้มน่ารัก

แล้วท่าเรือ จุดเดือดต่ำมากด้วย

ในบอร์ดศุภฯ เริ่มมีด่า สลัม เริ่มไปในทางหยามเหยียด
เจอกันครั้งหน้า ผมว่าอาจจะใส่กันอีก
ท่าเรือคงมีกลุ่มจ้องเอาอีก (อยู่ที่ว่าจะกันได้ไหม)
เมืองทองเองต่อไปคงไม่ยอม

นึกถึง อาชีวะกระทืบกันไหมละ ยิ้มน่ารัก

เมื่อด่ากันก็คุ้ยจุดต้ำต้อยมาด่า.. ซึ่งก็สมละ
ทุกทีมย่อมมีความอดทนไม่มาก ขึ้นอยุ่กับผู้นำ
และสปิริตส่วนรวม เมื่อเห็นว่าควรรุมกระทืบมาก่อนเรื่องอื่น
ผลก็เห็นตามข่าว แต่ถ้าคิดได้ก่อนคงไม่เกิดเหตุแบบนั้น

อาชีวะแค่จิ๊บๆ นักเลงในตัวไม่มีหรอก พวกมากก็ตามกันไปเท่านั้น

หลายคนคงโดนผู้ปกครองห้ามเข้าสนามบอลเพราะกรณีนี้แน่ๆ ร่วมทั้งผมด้วย  อู้ย..

콧대가 당신을 사랑
ทางบ้านผมโทรมาสั่ง ห้ามเข้าไปดูบอลไทยทุกรายการ  อืมมมมห์

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 24